Tume ya Uchaguzi wanahatarisha amani ya nchi

Tume ya Uchaguzi wanahatarisha amani ya nchi

Tabia za kike ni pamoja na woga ambao CCM wanapoona nguvu ya CHADEMA wanakimbilia kuomba msaada wa Jeshi la Polisi, TISS na JWTZ. Pamoja na kwamba NEC ni yao bado wana hofu ya kufa mtu.....!!!Hebu tuseme kuanzia sasa tuwe na Tume Huru, Majeshi ya Ulinzi na Usalama wasihusishwe na kuwalinda CCM kwene Chaguzi then tuone kama CCM atashinda jimbo au hata kata moja...!!

Mkuu hakuna mapinduzi ya kweli yanayotokana na mdomo/kusema sema/kubwata/kulalama angalia dunia nzima hakujawahi kutokeapo mapinduzi ya mijitu inayo lalamika tuuuu kila kukicha
 
Eti CHADEMA kama angekua mchezaji ungemfananisha na nani?

Mimi namfananisha na NEYMAR
 
Yani mtu aliyeleta matatizo yote haya Leo ndo umtegemee kuyatatua?
 
Huko
Kama kura za chaguzi zingekuwa zinapigwa JF, Chadema wangekuwa washindi hata kabla ya kura kupigwa. The fact is, wananchi wa Tanzania wanajua ukweli na trajectory ya uchumi wa nchini yao. Keep on instigating hate and it will take you nowhere kisiasa.
Huko unakosena wewe hujui kuwa watu wamefungwa breki ya midomo yao??

JF is the only place where we dare to speak openly!

Kwa maana hiyo hata huko mtaani watu wana machungu yao kibao, lakini wanahofu kuyatoa, wasije wakaokotwa kwenye viroba!
 
Ahsante sana kwa kunijibu KIKRISTO(Kiinglish)

Nilichokuwa namaanisha ni kwamba you and me being behind our computers/cellphone complaining shall not bring changes rather we should stop being keyboard HEROs and do what a MAN suppose to do.
So then what shall a MAN do in such a matter concerning our country's leadership and democracy?
Tufanyeje mkuu ili damu isimwagike
 
Kama kura za chaguzi zingekuwa zinapigwa JF, Chadema wangekuwa washindi hata kabla ya kura kupigwa. The fact is, wananchi wa Tanzania wanajua ukweli na trajectory ya uchumi wa nchini yao. Keep on instigating hate and it will take you nowhere kisiasa.
In fact, the community is highly dynamic. Once you block or disarray their major
source of information,however it result,they shift to alternatives. Jf, blogs and other arbitrary sources have recently emerged as no one priority for reliable news to villagers and outskirters.
Im not sure if you are aware of this. Zx
 
Kama kura za chaguzi zingekuwa zinapigwa JF, Chadema wangekuwa washindi hata kabla ya kura kupigwa. The fact is, wananchi wa Tanzania wanajua ukweli na trajectory ya uchumi wa nchini yao. Keep on instigating hate and it will take you nowhere kisiasa.
kuwa na soni umeshakuwa mtu mzima...umeona wapi uchaguzi kama wa hapa...hata kama kula yako inategemea CCM tumia akili
 
Ahsante sana kwa kunijibu KIKRISTO(Kiinglish)

Nilichokuwa namaanisha ni kwamba you and me being behind our computers/cellphone complaining shall not bring changes rather we should stop being keyboard HEROs and do what a MAN suppose to do.
utakuwa muhutu au Tsusi sio bure
 
Keyboard warriors, wanasubir wengine waandamane wao waje kupost
 
Kwa hali tulipofikia na tunakoelekea kuhusu mambo ya Uchaguzi chini ya hii NEC isiyo Huru amani ya nchi inaenda kutoweka!!!

Haihitaji mtu uwe na elimu ya sayansi ya kurusha Roketi ili kujua kinachofanywa na Tume ya Uchaguzi Tanzania NEC ili kuhakikisha wanakibeba Chama Tawala cha CCM. Kwamba sasa NEC wamedhamiria kuibeba CCM bila hata aibu baada ya tamko la Mwenyekiti wa CCM(T) na Rais wa JMT Bwana John Joseph Pombe Magufuli ya kwamba CCM itatawala milele.

Tunapoelekea kwenye Chaguzi ndogo za Ubunge Jimbo la Buyungu na Udiwani katika Kata 72 inaonekana kuwa NEC wana mpango kabambe wa kuhakikisha Upinzani hawapati Jimbo la Ubunge wa Kata hata moja. Vituko vinavyojitokeza kwenye maeneo yenye wagombea wa Udiwani kwa Upinzani inasikitisha kama siyo kutishia Amani ya nchi. Kwamba sasa kuna wagombea wa Udiwani toka Upinzani wameambiwa siyo Raia wa Tanzania.....Kuna maeneo Wagombea wanasakwa na Polisi kwa kesi za Mauaji. na kuna maeneo Wagombea wanalazimishwa kujiuzulu au kujaza Fomu kimakosa kwa maksudi ili wawe DISQUALIFIED na Wasimamizi wa Uchaguzi ambao ni Wakurugenzi wa Halmashauri na Miji.

Chondechonde kwa Rais JPM aingilie kati na aepushe huu uhuni unaofanywa na wateule wake toka NEC...!!Ikibidi hata ajitokeze hadharani afute kauli yake ya CCM ITATAWALA MILELE MAANA KAULI HIYO INAONEAKANA KULETA UCHOCHEZI na ikizingatiwa tunaelekea kwenye Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka kesho 2019 na Uchaguzi Mkuu 2010 hali inaweza kuwa mbaya sana!!!!

Naomba kuwasilisha.
tuna upinzani wa hovyo sana period
 
Ndio maana nikasema CHADOMO mnazo tabia za kike mnaongea bila kutenda hakuna matokeo

MBWIGA.jpg
 
Ndio maana nikasema CHADOMO mnazo tabia za kike mnaongea bila kutenda hakuna matokeo
jeshi likae pembeni ndio utajua vijana sana hasira kiasi gani...alafu ulivyokuwa umezaliwa porini tabia za kike ndio zipi...lijinga
 
Tuna majeshi yaliyoimara, jaribuni kupinga tunalopanga sisi chama tawala muone, tutaanza na sha.......zi zenu.
 
Back
Top Bottom