Tume ya Uchaguzi wanahatarisha amani ya nchi

Tume ya Uchaguzi wanahatarisha amani ya nchi

Hayo ndio maelekezo ya malaika jiwe ili genge lake litawale milele hata ikibid kwa "nkiffi"
 
Umeharibu ulipomuomba Magufuli aingilie kati , huyu ndio chanzo cha siasa hizi za kishamba , hana uwezo wa kushindana jukwaani , mwananchi gani anataka kutukanwa ? Mnachotakiwa ni kurekodi majina ya kila mhusika , Kuanzia Kailima na wengine wapya waliokuja , hawana kinga hao
 
Natamani waasi waje nchini kwetu waanzie chato!
Tatizo la nchi hi bila kuficha ni Rais mwenyewe

Hawa wote NEC+Polisi CCM wanafiata maelekezo yake.......

Kwa hiyo ni jambo linalotisha kuona nchi ambayo imeenjoy amani kwa kipindi chote hiki, hivi sasa amani hiyo ni dhahiri iko ukingoni na damu inaelekea kumwagika!
 
Kwa hali tulipofikia na tunakoelekea kuhusu mambo ya Uchaguzi chini ya hii NEC isiyo Huru amani ya nchi inaenda kutoweka!!!

Haihitaji mtu uwe na elimu ya sayansi ya kurusha Roketi ili kujua kinachofanywa na Tume ya Uchaguzi Tanzania NEC ili kuhakikisha wanakibeba Chama Tawala cha CCM. Kwamba sasa NEC wamedhamiria kuibeba CCM bila hata aibu baada ya tamko la Mwenyekiti wa CCM(T) na Rais wa JMT Bwana John Joseph Pombe Magufuli ya kwamba CCM itatawala milele.

Tunapoelekea kwenye Chaguzi ndogo za Ubunge Jimbo la Buyungu na Udiwani katika Kata 72 inaonekana kuwa NEC wana mpango kabambe wa kuhakikisha Upinzani hawapati Jimbo la Ubunge wa Kata hata moja. Vituko vinavyojitokeza kwenye maeneo yenye wagombea wa Udiwani kwa Upinzani inasikitisha kama siyo kutishia Amani ya nchi. Kwamba sasa kuna wagombea wa Udiwani toka Upinzani wameambiwa siyo Raia wa Tanzania.....Kuna maeneo Wagombea wanasakwa na Polisi kwa kesi za Mauaji. na kuna maeneo Wagombea wanalazimishwa kujiuzulu au kujaza Fomu kimakosa kwa maksudi ili wawe DISQUALIFIED na Wasimamizi wa Uchaguzi ambao ni Wakurugenzi wa Halmashauri na Miji.

Chondechonde kwa Rais JPM aingilie kati na aepushe huu uhuni unaofanywa na wateule wake toka NEC...!!Ikibidi hata ajitokeze hadharani afute kauli yake ya CCM ITATAWALA MILELE MAANA KAULI HIYO INAONEAKANA KULETA UCHOCHEZI na ikizingatiwa tunaelekea kwenye Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka kesho 2019 na Uchaguzi Mkuu 2010 hali inaweza kuwa mbaya sana!!!!

Naomba kuwasilisha.
Hivi Maagizo Toka Juu Bado Yapo
 


Huu utawala jamani ni vipi...!!!
Kuna haja gani ya kuwa na Chaguzi kama Magufuli kasema CCM itatawala milele na hataki kusikia habari ya Katiba Mpya? Where are we heading to as a nation? This must be stopped now or never!
 
Hivi Maagizo Toka Juu Bado Yapo

Wewe mheshimiwa unaishi Tanzania ipi?
Hichi unachokiona cha Polisi na NEC kuwavamia wagombea wa CHADEMA na mabunduki na huku Wagombea wa CCM wakiendelea kupita bila kupingwa ndo maagizo yenyewe!!!!!.
 
Watanzania mnatabia za kike mmhh hapana CHADOMO samahani kidogo CHADEMA mnatabia za wanawake
 
Wewe mheshimiwa unaishi Tanzania ipi?
Hichi unachokiona cha Polisi na NEC kuwavamia wagombea wa CHADEMA na mabunduki na huku Wagombea wa CCM wakiendelea kupita bila kupingwa ndo maagizo yenyewe!!!!!.
'That was a kind Way to Say' Maagizo Toka Juu
 
Watanzania mnatabia za kike mmhh hapana CHADOMO samahani kidogo CHADEMA mnatabia za wanawake

Tabia za kike ni pamoja na woga ambao CCM wanapoona nguvu ya CHADEMA wanakimbilia kuomba msaada wa Jeshi la Polisi, TISS na JWTZ. Pamoja na kwamba NEC ni yao bado wana hofu ya kufa mtu.....!!!Hebu tuseme kuanzia sasa tuwe na Tume Huru, Majeshi ya Ulinzi na Usalama wasihusishwe na kuwalinda CCM kwene Chaguzi then tuone kama CCM atashinda jimbo au hata kata moja...!!
 
MENGELENI KWETU,
Waungwana huanza kwa kuomba mhusika/wahusika wafanye marekebishe ya jambo fulani linalokwenda kombo. Kama mhusika/wahusika hawachukui hatua basi yajayo yanasikitisha......AMANI KUTOWEKA ambayo itawagusa wote kina CCM na wasio wana CCM. Kinachofanywa na JPM, CCM na NEC ni sawa na mtu anachezea shilingi kwenye tundu la choo na itakapo mponyoka basi ajue hatoipata tena.....na Wahenga walisema wakati ni ukuta!!!
Unayoyasema Mkuu ni kweli tupu..
Tuna shida kubwa Mkuu.
 
Sad that politics has made you blind to the extent you cant see the real problem in our country....
What a loss!!

Ahsante sana kwa kunijibu KIKRISTO(Kiinglish)

Nilichokuwa namaanisha ni kwamba you and me being behind our computers/cellphone complaining shall not bring changes rather we should stop being keyboard HEROs and do what a MAN suppose to do.
 
Back
Top Bottom