Tume ya Chade ni ya Rais na sio tume huru

Tume ya Chade ni ya Rais na sio tume huru

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,667
Reaction score
15,234
Tume ya Chade ni ya Rais na sio tume huru.

Yaani anaweza kuamua chochote kuhusu hiyo tume anaweza kuamua kuiweka kwenye makabati na kufungia mandazi au kuchagua sentensi mbili za wapinzani wake au kujisafisha.

Tunataka tume ya kitaifa
 
Tume ya Chade ni ya Rais na sio tume huru.

Yaani anaweza kuamua chochote kuhusu hiyo tume anaweza kuamua kuiweka kwenye makabati na kufungia mandazi au kuchagua sentensi mbili za wapinzani wake au kujisafisha.

Tunataka tume ya kitaifa
Amina
 
Back
Top Bottom