Tuma ujumbe huu kwa watu kumi, usipuuze


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,823
Likes
125,875
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,823 125,875 280
Uko busy na jambo la muhimu mno, unaingia ujumbe wa maneno kwenye simu yako..! Unafikiri pengine ni pesa imetumwa au unaitiwa dili njema au kuna jambo la dharura
...!unaacha unachokifanya , unachukua simu yako unakutana na msg hii

Tuma msg hii kwa watu kumi utapata baraka miaka kumi au puuzia utapata laana miaka kumi...!

Aaaaaghhhh nani kakwambia baraka au laana zinapatikana kwa kutuma ujumbe? Lala kwako usiende kazini uone kama hizo baraka zitakufata kitandani

Fanya kazi kwa bidii mche Mola, tenda yaliyo mema saidia wenye uhitaji kuwa na malengo utafanikiwa , puuza kufanya haya itakula kwako...!

USIPUUZE...!TUMA UJUMBE HUU KWA WATU KUMI
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,148
Likes
5,607
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,148 5,607 280
huwa sifanyi hiyo kazi na hakuna kitu nakichukia kama msg za kuforwadiana SIZIPENDI
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
imani kaka!

kwa imani tutaishi!

hakuna sehemu inayosema baada ya kutuma ujumbe usifanye kazi! nop!

tuma ujumbe then kapige mzigo!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
huwa sifanyi hiyo kazi na hakuna kitu nakichukia kama msg za kuforwadiana SIZIPENDI
ofcourse hazinaga ladha sometimes!

ila kama zinatoka kwa baby mwallu, you gotta like them by force!

and you must reply fast and furious!
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,148
Likes
5,607
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,148 5,607 280
ofcourse hazinaga ladha sometimes!

ila kama zinatoka kwa baby mwallu, you gotta like them by force!

and you must reply fast and furious!
hahaha ko zikotoka kwa mwallu you just have to reply fast and furious LOL

and since when has mwallu became your baby
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,211
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,211 280
eh...huwa zinanifurahisha sana hizi msg...
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,471
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,471 280
Mi natuma ila kwa makomredi wachache tu
 

Forum statistics

Threads 1,252,310
Members 482,076
Posts 29,803,407