Tulizana!!! Tuko wangapi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulizana!!! Tuko wangapi??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Jun 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Sikia Hii,preta ana mme wake ritz,pia pretta anatoka na rejao,rejao anatembea na smile ambae ni nyumba ndogo ya ritz,naye smile yupo na erickb52 ambaye ni mpenzi wa cantalsia ambaye ana mapedeshee wenye wake zao ambao wake zao wana mabwana ambao hao mabwana wana mademu wengine ambao wana mabwana zao,Je mtandao wako ni upi?? Tulizana!!!
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mtandao wangu ni airtel, tulizana.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,028
    Likes Received: 5,196
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    KK ahsante kwa tahadhari,ni vyema kabisa kukumbushana mara kwa mara....ila mifano uliyotoa mmmmhhhh haya.
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jamaa katupa jiwe gizani... teh teh
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160

    King Kong III, wewe unaingia sehemu gani kwenye huo mtandao??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Rejao mie nimetulizana mh!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,966
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Hilo tangazo kila nikilisikia najiona mhalifu coz wametumia jina langu kati ya yaliyotajwa.
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,805
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Kingmairo huenda nawe una mtandao kama haumo kuwa mwangalifu na wamefanya vyema kwan ukitaka kuingia kwny huo mtandao unatapa ka-alert automatikale unasitisha zoez!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Atakayepiga kelele limemgonga sio? Ngoja tusubiri.
     
Loading...