Tuliozaliwa March 21-April 20(Aries)

Tuliozaliwa March 21-April 20(Aries)

Positive. . .
Adventurous and energetic
Pioneering and courageous
Enthusiastic and confident
Dynamic and quick-witted

Negative. . .
Selfish and quick-tempered
Impulsive and impatient
Foolhardy and daredevil
Hopefuly...
 
nimesema hatuyafuti but kuna siri behind.....
Kumbuka alipozaliwa kristo mamajus walifuata nyota!
Waislam wanafunga na kufungua wakifuata mwandamo wa mwezi!
Kuna watu uchizi unawapanda mwezi ukiwa mchanga!

uko sahihi mkuu. Haohao waliotuletea hadith za kina J na M walikuwa wanafahamu na hii elimu nyingine pia. Ndiyo maana kwa huo mfano wako wa nyota kila kitu kinaeleweka. Ila kwa vile kila mtu na mawazo yake, watakataa baadhi.
 
uko sahihi mkuu. Haohao waliotuletea hadith za kina J na M walikuwa wanafahamu na hii elimu nyingine pia. Ndiyo maana kwa huo mfano wako wa nyota kila kitu kinaeleweka. Ila kwa vile kila mtu na mawazo yake, watakataa baadhi.
Kila kilichomo duniani kimeandikwa katika maandiko matakatifu(quran & bible)
 
na hata kufa watu wengi maarufu hufa mwezi huu wa 3 na wa 4 hvyo mjiangalie kusheherekea furaha tu mjiandae na huzuni pia.
 
na hata kufa watu wengi maarufu hufa mwezi huu wa 3 na wa 4 hvyo mjiangalie kusheherekea furaha tu mjiandae na huzuni pia.
ndio maana...
Yesu
Sokoine
Karume ,Kanumba,Mahundi,Kyaro,Mutharika...etc
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom