Tuliounguza account za Forex trading

Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
1,021
Points
2,000
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
1,021 2,000
Mimi nilianza na dola 199 mwanzoni mwa mwezi wa 10/2017. Ikashuka mpaka 132$ kwa kuwa ilikua trade ikisoma -ve zaidi ya 7 naifunga hivyo bila kujua kuwa trend huwa haiendi kama mstari mnyoofu, Bali huenda kama mawimbi.

Nikaipandisha from 132-278$ tena ikashuka mpaka 172$. Hapo jua nilikua naendelea kujifunza kila siku . nikaipandisha tena mpaka 395 then nika withdraw 225$ ikabaki 170$ usiku wake nikaifikisha 207.

Pia kuna account nyingine ndogo niliweka 54$ baada ya kupata uzoefu kidogo ndani ya siku 10 nikafikisha 270$ nikatoa 98$. Kesho yake nikatrade pairXXXX.

TRADE ilienda against nikaendelea kujifariji kuwa it must come to my side. PATIENT PAYS.
kesho yake account ikawa imebakia robo nikaendelea kujifariji now its a time trend must come to my side. Hatimaye ile account ndogo ikageuka majivu.

Ubaya zaidi same pair nilikuwa nimetrade na kwa account ingine . nilicut loss lakini nilikua too late. Nikawa nimepoteza dola 350+ kwa kosa la kizembe sana.

NILIYOJIFUNZA.
1. Trend ikishavunja support or resistance its no longer your cousin follow it it won't back any more.
2. Cut loses is also part of Forex trade
3. Trading psychology has great contribution to your profit.
4. Get fear when others are greed and vice versa
5. Risk management is good though not mandatory all the time.
6. Big capital has nothing to do with your ability in making profit.
7. Small account also do grow to big account.
8. If you lack some basic principles & strategy on trading Forex you can get right signal/calls still you make loses.
9. Forex is a fastest and highly paying business under the sun.
10. Reading is also a secret for amazing success.
11. Forex is the most addictive business under the sun.
12. Learning Forex business is a process not a condition. Mean that you should keep on updating your understanding for consistency profit gain.
13. A trader who never burn an account has missed a very psychological item which can't be created anywhere. Burn account has something to do with future Forex success.
14. Forex is an art not Science
15. The more you understand it less you be risk taker
16. High leverage from 1:500-1500 are good for beginners. Its also bad on other away
17. Broker is very crucial thing to consider

I learnt a lot since day I blew my account. I am happy because that scenario gave me a lesson which its difficult to understand through story telling. Now am very confident and more energetic than before.
Unaweza kunipiga lecture mkuu nianze na mimi
 
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
764
Points
1,000
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
764 1,000
hii biashara sijawahi kuelewa...
Wakati naanza forex trading niliunguza zaidi ya account 8, nahisi zinafika account 12. Nimefika kipindi ambacho siwezi kuunguza account hata kama nikiwa na $10.

Namaanisha hata leo nikifilisika nitatafuta elfu 24,000 tu ambayo ni $10, nitaikuza kufika $100, hiyo nayo nitaikuza hadi $1000. Nikifika $1000 nina uwezo zaidi ya asilimia 100 kuingiza mshahara wa madaktari wa5 kwa kila mwezi.

Kama umeunguza account jua upo kwenye hatua ya kuimarika hasa kisaikolojia. Nina mwanafunzi wangu, kamaliza CPA juzi kati alianza na $100 akaifikisha $400. Then akacheza michezo ya kishamba akaunguza account yake yote. Akaifund upya kwa $100, leo ninavyozungumza ana account ya $3000 chini ya mwezi mmoja. Thats the power of forex!!
 
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
764
Points
1,000
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
764 1,000
hii biashara sijawahi kuelewa...
Wakati naanza forex trading niliunguza zaidi ya account 8, nahisi zinafika account 12. Nimefika kipindi ambacho siwezi kuunguza account hata kama nikiwa na $10.

Namaanisha hata leo nikifilisika nitatafuta elfu 24,000 tu ambayo ni $10, nitaikuza kufika $100, hiyo nayo nitaikuza hadi $1000. Nikifika $1000 nina uwezo zaidi ya asilimia 100 kuingiza mshahara wa madaktari wa5 kwa kila mwezi.

Kama umeunguza account jua upo kwenye hatua ya kuimarika hasa kisaikolojia. Nina mwanafunzi wangu, kamaliza CPA juzi kati alianza na $100 akaifikisha $400. Then akacheza michezo ya kishamba akaunguza account yake yote. Akaifund upya kwa $100, leo ninavyozungumza ana account ya $3000 chini ya mwezi mmoja. Thats the power of forex!!
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
6,667
Points
2,000
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
6,667 2,000
Wakati naanza forex trading niliunguza zaidi ya account 8, nahisi zinafika account 12. Nimefika kipindi ambacho siwezi kuunguza account hata kama nikiwa na $10.

Namaanisha hata leo nikifilisika nitatafuta elfu 24,000 tu ambayo ni $10, nitaikuza kufika $100, hiyo nayo nitaikuza hadi $1000. Nikifika $1000 nina uwezo zaidi ya asilimia 100 kuingiza mshahara wa madaktari wa5 kwa kila mwezi.

Kama umeunguza account jua upo kwenye hatua ya kuimarika hasa kisaikolojia. Nina mwanafunzi wangu, kamaliza CPA juzi kati alianza na $100 akaifikisha $400. Then akacheza michezo ya kishamba akaunguza account yake yote. Akaifund upya kwa $100, leo ninavyozungumza ana account ya $3000 chini ya mwezi mmoja. Thats the power of forex!!
Mkuu training ya dar ni lini
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,903
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,903 2,000
Kama wewe ni 26+ umeajiriwa halafu ukashindwa kuwa inspired na huyu dogo utakuwa na shida kwenye ubongo

Sio lazima ufanye anachokifanya ila lazima ujifikirie mara mbili mbili zamani tulizoea kuwaona watu wa nje tukawa tunajipa moyo kwamba wana mazingira tofauti sasa now tutasemaje?
 
litoljunior

litoljunior

Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
49
Points
95
litoljunior

litoljunior

Member
Joined Apr 16, 2017
49 95
Kwenye forex kitu kikubwa sana cha kuzingatia ni risk management.Ukifuata hivo na ukipata mentor mzuri ni ngumu sana kuunguza account.Lakin pia inahitaji mtu usome sana na uwe mvumilivu.
 
T

The _Analyst

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
467
Points
1,000
T

The _Analyst

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
467 1,000
Nyie downloadini pesa tu... Ni sawa.

Wengine tunaamini katika thamani. Katika kazi. Katika uzalishaji.
Uwe mkweli useme kwamba ww ni mwoga na huwezi kujifunza. Na ukishakuwa na hizo tabia mbili utaishia kusubiri uje kujenga nyumba baada ya PSPF, NSSF kukupa kukufa mafao yako
 
Atlantis

Atlantis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
384
Points
500
Atlantis

Atlantis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
384 500
Wakati naanza forex trading niliunguza zaidi ya account 8, nahisi zinafika account 12. Nimefika kipindi ambacho siwezi kuunguza account hata kama nikiwa na $10.

Namaanisha hata leo nikifilisika nitatafuta elfu 24,000 tu ambayo ni $10, nitaikuza kufika $100, hiyo nayo nitaikuza hadi $1000. Nikifika $1000 nina uwezo zaidi ya asilimia 100 kuingiza mshahara wa madaktari wa5 kwa kila mwezi.

Kama umeunguza account jua upo kwenye hatua ya kuimarika hasa kisaikolojia. Nina mwanafunzi wangu, kamaliza CPA juzi kati alianza na $100 akaifikisha $400. Then akacheza michezo ya kishamba akaunguza account yake yote. Akaifund upya kwa $100, leo ninavyozungumza ana account ya $3000 chini ya mwezi mmoja. Thats the power of forex!!
mkuu what's the minimum amount nahitaji ili nifungue account?!
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
8,130
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
8,130 2,000
mkuu what's the minimum amount nahitaji ili nifungue account?!
Ni kiasi chochote unachoweza.

FX ni biashara kama biashara zingine, ni uamuzi wako uwekeze mtaji kiasi gani katika biashara yako??
 

Forum statistics

Threads 1,336,416
Members 512,614
Posts 32,538,737
Top