Tuliotafuta CREDIT form four tukutane hapa


BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,191
Likes
1,989
Points
280
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,191 1,989 280
Mi nimetafuta credit kwa miaka mitano ukiachana na ule mwaka niliomaliza form four.

Mwaka wa kwanza ku resit nilipata credit moja

Mwaka wa pili nikakosa

mwaka wa tatu nikakosa

Mwaka nne nikapata moja

Na mwaka wa tano nikapata moja

Nilimaliza chuo mwaka 2010, hivi sasa nina fanya kazi katika moja ya ofisi za serikali huku nasoma evening class masters degree.

Kwa wadogo zangu msikate tamaa, mlango mmoja ukifungwa mingi sana inafunguka.

KWA WENGINE MLIOZISAKA CREDIT, TUPENI EXPERIENCE ZENU.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Khaaaaaa miaka 5???

Hongera lakini....kwa kutokata tamaa
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,403
Likes
7,231
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,403 7,231 280
Duh nafasi hizo sikuzipata, ila kufeli shule sio kufeli maisha
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,534
Likes
4,177
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,534 4,177 280
Hongera mkuu..kwa kufikia malengo
 
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,845
Likes
355
Points
180
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,845 355 180
Mh!ulikua umedhamiria kiukweli .Nna wasiwasi kama watajitokeza.
 
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,845
Likes
355
Points
180
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,845 355 180
Hongera ulidhamiria kweli.Sidhani kama watajitokeza.
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,861
Likes
408
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,861 408 180
Hongera mie nilifanya 2001 ,sikupata niakaacha nikaenda kufanya course nyingine CBE kisha nikafanya Degree nilikwisha maliza na MBA plus CPA yangu.kwa ujumla sipendi kukumbuka matokeo ya form 4,maana nilitegemea kupata div 1 ikaja div 4 mika resit credit zikagoma home ndio palikuwa moto kila nitakalofanya mie ni mjinga..waliokuwa wakinisema na kuninyanyasa sasa hivi nawasaidia wengine umri ulikwisha watupa mkono.ila ndio maisha.Vijana wasikate tamaa hata kidogo.
 
N

nyamisedo

Senior Member
Joined
Oct 26, 2015
Messages
135
Likes
2
Points
0
N

nyamisedo

Senior Member
Joined Oct 26, 2015
135 2 0
Hongera mie nilifanya 2001 ,sikupata niakaacha nikaenda kufanya course nyingine CBE kisha nikafanya Degree nilikwisha maliza na MBA plus CPA yangu.kwa ujumla sipendi kukumbuka matokeo ya form 4,maana nilitegemea kupata div 1 ikaja div 4 mika resit credit zikagoma home ndio palikuwa moto kila nitakalofanya mie ni mjinga..waliokuwa wakinisema na kuninyanyasa sasa hivi nawasaidia wengine umri ulikwisha watupa mkono.ila ndio maisha.Vijana wasikate tamaa hata kidogo.
Historia zetu zinafanana
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,112
Likes
23,157
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,112 23,157 280
Mi nimetafuta credit kwa miaka mitano ukiachana na ule mwaka niliomaliza form four.

Mwaka wa kwanza ku resit nilipata credit moja

Mwaka wa pili nikakosa

mwaka wa tatu nikakosa

Mwaka nne nikapata moja

Na mwaka wa tano nikapata moja

Nilimaliza chuo mwaka 2010, hivi sasa nina fanya kazi katika moja ya ofisi za serikali huku nasoma evening class masters degree.

Kwa wadogo zangu msikate tamaa, mlango mmoja ukifungwa mingi sana inafunguka.

KWA WENGINE MLIOZISAKA CREDIT, TUPENI EXPERIENCE ZENU.
Mkuu wewe ni fundi wa kuwafikisha kileleni wanawake tuu kitabu kimekupitia kushoto...
 
airwing

airwing

Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
32
Likes
11
Points
15
airwing

airwing

Member
Joined Dec 8, 2017
32 11 15
Mi nimetafuta credit kwa miaka mitano ukiachana na ule mwaka niliomaliza form four.

Mwaka wa kwanza ku resit nilipata credit moja

Mwaka wa pili nikakosa

mwaka wa tatu nikakosa

Mwaka nne nikapata moja

Na mwaka wa tano nikapata moja

Nilimaliza chuo mwaka 2010, hivi sasa nina fanya kazi katika moja ya ofisi za serikali huku nasoma evening class masters degree.

Kwa wadogo zangu msikate tamaa, mlango mmoja ukifungwa mingi sana inafunguka.

KWA WENGINE MLIOZISAKA CREDIT, TUPENI EXPERIENCE ZENU.
Mm nilimaliza 2014 Nina "B" Mengine ni E na F 2, nikalisiti mwaka 2015 lakini sikuwa serious nikakosa zote, 2016 nikarisiti tena nikapata Moja Kiswahili, 2017 sikuristi, 2018 nikuacha pia.. Sasa nataka mwakani nilisiti lakini masomo almost yote yaani Physics, Math, Geography, History, Civics, Literature,Biology, ili majibu yaje kwny Division, Sina pesa za kwenda kusoma center vitabu notes na App za android zenye notes kama Thl, Tumaini Library pia zina past papers nikomae mwnyw mwaka mmja nymbn na ninaposhndwa nawatafuta watu wa kunielekeza mfn physics na Math, Je, nitatoboa? Nitawez pata marks C kwny phyc na Math?
 
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
1,417
Likes
2,175
Points
280
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2017
1,417 2,175 280
Duh mkuu wewe una moyo wa chuma keep up the spirit
 
Bossless

Bossless

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
891
Likes
593
Points
180
Bossless

Bossless

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
891 593 180
Umenikumbusha mbali sanaa katika mambo ambayo siwezi sahau ni historia yangu ya elimu kwa kifupi mwisho wa kuvaa uniform za shule ilikuwa darasa LA saba, baada ya hapo nilisoma kwa shidahh sanaa nisingependa kumlaumu mtu lakini kuna watu walichangia katika hili .1997 namaliza s/msingi iliyopo wilaya ya kinondoni jina LA shule (siri) 1980 naanda kujisajiri sekondari f1 jina (siri) nikasoma mwaka moja tu basi nikarudi kitaa kitaa kisingizio ada ya shule hakuna ilikuwa tunalipa kama 80,000 tu hivi kwa mwaka , hadi mwaka 2001 naenda veta chang'ombe kuanza trade test 3 fani ya ufundi umeme kwa mwaka wa pili nikafail practical nikarudia hadi nikamaliza trade test 1 ,nikarudi kitaa na cheti cha ufundi nikiwa fundi mzuri kabisa wa electrical installation nikaanza kuchapa kazi 2004 nikaomba kazi UDSM kama fundu umeme artisans technicians chaajabu wakaniondoa kwenye list kwakuwa sikuwa cheti cha F4 hapo ndipo machumgu yalipoaanzia nikaenda kujisajiri twishion za mtaani kwa ili nifanye mtihani kama PC kwa kuanzia na Qt 2005 nikafanya mtihani nikafaulu nikaendelea na tuishion 2006 nikafanya mtihani wa F4 nikafail masomo yote ila nikapa credit 2, kiswahili na civics hapo ni nilitumia miaka 2 tu kusoma kwa jasho na damu huku nafanya kazi zangu za ufundi,sikupoa mwaka uliofuata nikarisiti masomo matatu tu nikapata credit moja c- history hapo nikawa nimeagana na elimu ya f4 ,nikaendelea na advance nikachukua arts -HKL pure sikutaka shidahh 2008 nikafanya mtihani nikapa D3 nikafail English tu nikasema hapa inatosha ,nakaomba chuo pale ISW- 2009 ordinary diploma in Human resources nikachapa pale miaka 2 nikamaliza na second class ya Gpa (siri) ,zikatoka nafasi serikali za kawaida nikaomba mkoani Kule nikafanya powaa nikapita nikaanza kazi miaka miwili baadae nikaomba degree nikaanza pale mzumbe morogoro nikamaliza 2014 ,kazini nikapandishwa kacheo na kuwa HRO 2 nikasema ya tosha umri umeenda na familia imekuwa modogo wameanza shule ngoja nipumzike sasa nipo nangojea 25% ya kustafuu tu.KUKATAA TAMAA NI JAMBO BAYA SANAA NDUGU ZANGU MUNGU AWABARIKI MLIOPITIA MITIHANI KAMA YANGU
 
Tanayzer

Tanayzer

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
1,010
Likes
1,134
Points
280
Age
24
Tanayzer

Tanayzer

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
1,010 1,134 280
Mm nilimaliza 2014 Nina "B" Mengine ni E na F 2, nikalisiti mwaka 2015 lakini sikuwa serious nikakosa zote, 2016 nikarisiti tena nikapata Moja Kiswahili, 2017 sikuristi, 2018 nikuacha pia.. Sasa nataka mwakani nilisiti lakini masomo almost yote yaani Physics, Math, Geography, History, Civics, Literature,Biology, ili majibu yaje kwny Division, Sina pesa za kwenda kusoma center vitabu notes na App za android zenye notes kama Thl, Tumaini Library pia zina past papers nikomae mwnyw mwaka mmja nymbn na ninaposhndwa nawatafuta watu wa kunielekeza mfn physics na Math, Je, nitatoboa? Nitawez pata marks C kwny phyc na Math?
it's possible mkuu sema tu uwe focused sana..pia uwe unapata muda wa kupumzika na kuwaza maisha yako itakusaidia kuongeza struggle
 
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
2,321
Likes
4,058
Points
280
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
2,321 4,058 280
pole sana shida yote ya nini? huko ndiko tunaita kukalili maisha

kwani ni lazima usome A level

hyo miaka mitano ungekuwa upo second yr degree yako ya kwanza kama ungeanza na certificate baada ya kukosa credit form 4

mwaka 1- basic technician cirtificate

mwaka 2&3-ordinaly diploma

mwaka 4-6 -bachelor degree

katika vitu ambavyo siwezi kumshauri mtu ni kurisiti (kutafuta credit) kama ana sifa za kuacha cheti ni bora aende chuo tu....

lakini nakupongeza kwa kuwa na moyo wa kupambana na pia kwa hatua uliyofikia sasa
 
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
708
Likes
471
Points
80
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
708 471 80
Hongera kwa kua na moyo wa uvumilivu kias chote hicho
Mi nimetafuta credit kwa miaka mitano ukiachana na ule mwaka niliomaliza form four.

Mwaka wa kwanza ku resit nilipata credit moja

Mwaka wa pili nikakosa

mwaka wa tatu nikakosa

Mwaka nne nikapata moja

Na mwaka wa tano nikapata moja

Nilimaliza chuo mwaka 2010, hivi sasa nina fanya kazi katika moja ya ofisi za serikali huku nasoma evening class masters degree.

Kwa wadogo zangu msikate tamaa, mlango mmoja ukifungwa mingi sana inafunguka.

KWA WENGINE MLIOZISAKA CREDIT, TUPENI EXPERIENCE ZENU.
 

Forum statistics

Threads 1,237,178
Members 475,465
Posts 29,280,425