Tulioacha na kuachwa tukutane hapa kwa ushauri

Tulioacha na kuachwa tukutane hapa kwa ushauri

Mtu kama hakidhi vigezo na viwango vya kimapenzi lazima atupwe kule...........haijalishi nini ni nini...........
Mwanzoni alikuwa navyo?kwanini viliondoka?jiulize vizur hapo........may we ndo chanzo cha kupunguza viwango....
Asante kwa mchango
 
Huna sababu ya kumwaga chozi na kupunguza maji mwilini mwako.....huna sababu ya kulaumu wala kunungunika kwa kuachwa na mtu uliyedhani kuwa anakupenda....huna sababu ya kuharibu mipango yako kwa kuwaza kuwa nitaishi vipi bila yeye..bali unachotakiwa ni kumshukuru MUNGU kwa kukuondolea mtu huyo kwenye maisha yako mapema kwa kukuonyesha unafiki wake mbele yako....maisha ni lazima yendelee kwa namna moja au nyingine...toka katika ulimwengu wa hisia na urudi katika ulimwengu halisi.....utauona ulimwengu ulivyo wa kupendeza....utaona jinsi gani watu wanavyokujali........
 
Alinidanganya ananipenda kumbe alikua na mwingine nikaumia nikamuacha na maisha yakasonga.Nilipenda kwa moyo wote ikanifanya niogope kabisa kujitosa mzima mzima tena...saiv nipo kama sipo,japo natamani kupenda tena kwa moyo wote.
 
Alinidanganya ananipenda kumbe alikua na mwingine nikaumia nikamuacha na maisha yakasonga.Nilipenda kwa moyo wote ikanifanya niogope kabisa kujitosa mzima mzima tena...saiv nipo kama sipo,japo natamani kupenda tena kwa moyo wote.

eeeenh jamani.... na mi natamani kupenda kama wewe sema sijapata alie single!!!!
 
mtoa mada umenikumbusha machungu tu hiyo siku niliyopewa kibuti sitakaa niisahau....
 
Tatizo wanaume wa siku hizi mario sana. halafu wanalizimisha lazimisha tu. eti ooh mamangu alikuwa anamvua baba yangu viatu kila siku, hivi unajua huyo huyo babako alikuwa kila akirudi home (tena mapema siyo saa 6 usiku) anakuja na kifurushi kijizawadi cha mamsap, kama ni kitenge, kama ni shidiria etc,wewe naenda kazini nakuacha umelala, narudi nakuta umelala, ukitoka kidogo tu unarudi tilalila tena kwa hela zangu mxiiiii
 
Back
Top Bottom