Tulioacha na kuachwa tukutane hapa kwa ushauri

Tulioacha na kuachwa tukutane hapa kwa ushauri

Mbuzi Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2015
Posts
348
Reaction score
85
Habari wajamvi.

Kama mjuavyo haya masuala ya mapenzi, nimeona vyema kufungua uzi huu ili kuweza kujadili kwa marefu sana matatizo ya mahusiano kuvunjika.

Swali, kwanini uliachana nae na kwa nini uliachwa?

Je, hilo kosa ulilofanya ulistahili kuachwa au kuacha?

Tukiwa siriasi tunaweza kuwafundisha jinsi ya kuishi na wenza wao walio kwenye mahusiano.

Karibuni wadau
 
Mmmh lazima kila mtu kaachwa na kaacha toka ilivyoanza ujana hadi leo itakuwa kamba hizoooo mm naachwa kila siku
 
Wangu alikuta sms nimemtumia mrembo mwingine laki na 20, wakati yeye nilimtoa 50 siku ya valentine.
 
Nimemuacha mke wangu baada ya kugundua kuwa ameathirika na alijifungua mtoto ambaye naye anapaswa kutumia dawa kwa wiki 8 then haachshwe kunyonya ili hasipate maambukizi kupitia maziwa ya mama yake.MTOTO WETU WA KWANZA NA WA PILI WAKO SALAMA NAMI PIA NIKO SALAMA.NILIKUWA NAYE MBALI KM MIEZI SITA HV KTK UTAFUTAJI MAISHA.its true story
 
Back
Top Bottom