Tukumbushane wababe waliotikisa mkoa wa Iringa miaka ya 90's

Tukumbushane wababe waliotikisa mkoa wa Iringa miaka ya 90's

Nyie mnazungumzia hao vibaka,wababe walikua mbeya miaka ya 80 kina jombi, ambangile,tunyande,chande,semeni,jairo hao kutoka nzovwe tu hujaenda mabatini au mwanjelwa au mbalizi
 
Nimemkumbuka marehemu mikidadi mwakadinda duh jamaa alipigwa kisu na wenzake maeneo ya kijiweni na kufa kisa mgawo wa mali ya wizi

Yah nilimsahau huyo, alikuwa anafahamika pia kama Miki Jagga alifariki kutokana na kuchelewa kufikishwa hospitali kwa uzembe wake.
 
Shetani gologojo,mpalanjisti,kipara,maswini,kiwiku DullyJr n.k hawa tulikuwa noma kinondoni nzima,dah sasa umri umeenda ila sijaacha umafia mda wowote nakuzingua
 
Last edited by a moderator:
morogoro kuna njemba KITENGA dah huyu jombi katia mavurugu sana mitaa ya mwembesongo,mafisa mixa mji mpya yote kavuruga wamasai kilosa never forget this dude...RIP
 
Mzee Malinga alikufa kwa kihoro baada ya wale wasichana wazuri kumchukua mama Yao na kupotelea Dar,sa si unajua ukiishi na mke kisha akukimbie Ile inavyokuwa,akafa.....baada ya kufa tu na mama akaludi Iringa na kijana wake Yule mkubwa.....
 
Ebhana unanikumbusha hayati Bruce Lee, huyu alikuwa mbabe sana, aliwahi kumgaragaza Cheknoris hadi huruma
 
Mzee Malinga alikufa kwa kihoro baada ya wale wasichana wazuri kumchukua mama Yao na kupotelea Dar,sa si unajua ukiishi na mke kisha akukimbie Ile inavyokuwa,akafa.....baada ya kufa tu na mama akaludi Iringa na kijana wake Yule mkubwa.....

Walimkimbia vipi na hali alikuwa baba yao??Wale watoto wake wameolewa??
 
isaya aka karonga ndiuka na ipogoro na mjimwema
 
Kuna mmoja yy alitisha sana alikua anaitwa SEKENI ambaye alisadikika sana kwa kuuwa watu mjini pale Ira.

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom