Tukumbuke zamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbuke zamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Watu8, Aug 7, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    enzi hizo tukiwa machalii...
     

    Attached Files:

  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Sio sasa!vitoto kutwa vibanda vya tv na playstatios
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    nakumbuka nilikua na ringi langu la baiskeli na fimbo mfano wa bakora ya polisi...ringi langu nilikua nalipark ndani kama BMW, Vogue au Cayene flani hivi
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    yote tisa!504 ya mzee ilikuwa ikibadilishwa matairi tu! Mdingi alikuwa anatugaia na hata wazee wengine wa mtaani walikuwa wakifanya ivyo! Lakini madingi wa skuizi, mandezi kweli! Wanauza au kutupa! By that time baiskeli hata kama unayo ya kwako, kwenda kukodisha ndo ilikuwa rahaa bana
     
  5. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ringi kwa sana tu, ukitumwa sokoni, fasta unarudi.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    halafu kuna ile ringi ya tairi si hii ya chuma,ile ya mpira halafu unafungia kwenye kijiti na kamba
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    hahah kwa manjonjo unakua unadrive kwa kupeleka kamba kushoto<-->kulia, then unaweza inyanyua kidogo
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    hahahaha halafu kuna yale majonjo unainyanyua unaiendesha hewani tairi linazunguka weeeeeee?ee bhana tulikuwa creative
     
  9. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku hizii ni video games tu.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ukuti ukuti, wa mnazi, Wa mnazi, ingia upepo, chamtetema, ingia upepo, chamtetema!
    african-children-playing.jpg
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 4,241
    Trophy Points: 280
    ebwaneee kitambo sana nakumbuka sisi week end au jioni tukiludi toka shule tunakusanyana watoto wa mtaani na kuanza kushindana kukimbiza mataili/malingi na kutafuta mshindi ni la nani linakimbia sana?? Tulikuwa tunapiga zoezi bila wenyewe kujua
     
  12. peri

    peri JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    lol, enzi adimu ndo hazirudi tena.
    watu wengi wanazitamani ila hawapendi wanao wacheze michezo hiyo,
    wanataka video game, comp nk.
    Chakujiuliza, ni michezo ipi inamjenga mtoto vzr,
    hii ya kisasa au ile yetu ya zamani?
     
  13. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weweeeeee,inaitwa changanya,,,hizo enzi 1981,,,1987,,kule ngulu kwakoa,wilayani mwanga kilimanjaro,,,,,inapigwa toka kiverenge hadi mabashula kwendakula ,,mkongea,,manyata,kw varisingi,,,yaan it was good time,,nchi ni green chakula tele,,mito inatiriika maji hata kiboghosho na machakinda na kivisin nyuma ya kandaru,,,,,
     
  14. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chukua like mia,,yaan
     
  15. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeniongezea uhai,,nimecheka nimewakumbuka,hata marafiki wa enzi hizo,,,yaaan
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii kitu ilinifanya nijue kukimbia...coz nilikuwa ninaiachia kwenye mteremko....na wewe lazima ukimbie uikamate kabla haijagonga mtu!! zamani ilikuwa raha sana.. msimu wa Ringi ni Ringi...upo wa Magari....Baiskeli za Miti......Mpira...duh...so nice siku hizo mtoto hata hawezi kukimbiza kuku!!
     
  17. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,254
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah! Umunigusa sana,kamaulikuwepo,
     
  18. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  19. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
  20. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
Loading...