The Mongolian Savage
JF-Expert Member
- Jul 5, 2018
- 9,259
- 20,520
Mkuu melkiory hope everything is fine and okay with you umepotea sana
Mkuu melkiory hope everything is fine and okay with you umepotea sana
Acha porojo wewee pandemic enthusiast jikite kwenye mada"Nilichokiandika nimeandika" Pontius Pilato, 33 AD. Kwako mwalimu Kashasha.
Porojo zipi? Utabiri unahitaji hoja?Acha porojo wewee pandemic enthusiast jikite kwenye mada
Bwana mdogo watch your mouth unapozungumza na waliokuzidi kiumriPorojo zipi? Utabiri unahitaji hoja?
Nimesema nilichokisema. So what?
Sishabikii pandemic, tutakao kufa tutakufa, dead bodies tell no tales. It is as simple as that.
Aya basi,kuna tukio linakuja. Atapinduliwa, palace coup yaani.
Otherwise fafanua, unataka nisemeje.
You! Of all the people, unaamini this idiocy?
Enthusiasm ya kifo? Crap.
😂😂😂😂😂 kabla maombi yako hayajajibiwa hakikisha una vibali vyote vya kuishi nchi nyingine, ni dhahiri kwamba hatukupigana vita kama vile vya kagera katika generation hii ya online lakini pale machafuko yatkapokea amini nakwambia utamuomba Mungu masaa 24 lakini it will have been very lateJapo sikuamini na sitegemei kukuamini natamani habari ulioandika itokee hata mda huu..bunge na serikali kuu havina msaada kwa raia..bunge linapelekeshwa na mtu mmoja ambae ni raisi si natamani lolote litokee tuanze upya
Mimi naiunga kwenye huu uzi nipate mrejesho mwisho wa mwaka kama huu utabiri utatimiaje? Au ndio mtindo wa kulishana habari nyepesi nyepesi zisizo na uzito wowote?
Ni madini au matango pori?
Kwa uandishi kama huu, bila shaka wewe ni ngumbaru! Kilangila.Ndoto kama hizo wanaota Watoto wanao kojoa kitandani hivyo tazama godoro lako kama ujalikojolea
Send by APOLO 1
Mkoloni si tatizo.tatizo ni wapambe kupe (wanufaika)wataishije bila damu (ubinafsi wa mwafrika) ukiona mwafrika anamtetea mwafrika mwenzake jua wamepigwa njaa wote,case study ni wapiga kelele wote waliofika beiChahali, kama mwandishi wa habari, credibility yako itajengwa na habari za ukweli. Let us wait and see! Lililo wazi ni kuwa Jiwe is consolidating his power,,,,,, by whatever means...... killing whatever is on his way to supremacy, supreme aggressive of power!
Exactly, wanufaika wa mfumo lazima wautetee. Ukiona hata tuliowategemea kukemea maovu wamekaa kimya, ujue tumefika pabaya. Lakini haya si mageni, Idd Amin pamoja na kuua waganda kwa malaki, bado alitungiwa nyimbo za kumsifu kama mkombozi . Tuliyashuhudia haya yanayofanyika kwetu.Mkoloni si tatizo.tatizo ni wapambe kupe (wanufaika)wataishije bila damu (ubinafsi wa mwafrika) ukiona mwafrika anamtetea mwafrika mwenzake jua wamepigwa njaa wote,case study ni wapiga kelele wote waliofika bei
Usitegemee TISS,wakuu wa vyombo vya dola, wastaafu, viongozi wa dini wakakutetea Hawa ni wanufaika,kukutetea wewe means wao wafe njaa,kwa mwafrika hakuna kitu Kama hicho,Mimi kwanza labda tu maslai yao yatakapoguswa.Africa madikteta si tatizo,tatizo ni wanufaika wataishije pasipo kufyonza?Exactly, wanufaika wa mfumo lazima wautetee. Ukiona hata tuliowategemea kukemea maovu wamekaa kimya, ujue tumefika pabaya. Lakini haya si mageni, Idd Amin pamoja na kuua waganda kwa malaki, bado alitungiwa nyimbo za kumsifu kama mkombozi . Tuliyashuhudia haya yanayofanyika kwetu.
Africa ya zamani ukae mbali na ikulu siku nyingi ushapinduliwa.Jiwe atakuwa anajua ndo mana kakimbilia kwao mapema!asije akaondolewa kwa aibu pale magogoni!!!!Nyie hamjiulizi kwann kakimbia????WALE WANAOMBEZA CHAHALI WAACHE!HAMKUMBUKI YA KIPILIMBA NA MEMBE??ALISEMA HUMU HUMU KUWA MEMBE ALITOA PENDEKEZO KUWA KIPILIMBA AWE NA AKAWA!HATA ALIPOTIMULIWA ALITUAMBIA MAPEMA HUMU JAMVINI HAJA KABLA DIWANI HAJATEULIWA!!!
Wishful thinkingVyanzo vinaeleza kuwa kuna tukio moja zito ambalo kwa vyovyote linaweza kuyumbisha mno urais wa Jiwe na haitokuwa jambo la kushangaza kusikika sauti ndani ya CCM kutaka "afyekelewe mbali."
Details are sketchy, lakini ni matokeo ya power tussles zinazosababisha civil war inayoendelea kimyakimya kwenye corridors of power. Ni hivi, for months kumekuwa na efforts za kumng'oa Jiwe kwa options tatu (a) Bungeni - option iliyokufa kabla haijazaliwa (b) neutralisation - na couple of weeks ago ilikuwa almanusra wamwondoe (c) realpolitik 2020 - odds are heavily stacked against Jiwe within CCM ila "wapinzani" wake wanashindwa kukabiliana nae hadharani.
So, tukio hilo - or rather matukio kadhaa in one - moja kwa moja litajenga picha ya "Mchawi akimaliza kuroga mtaa mzima huhamia kwenye familia yake." Jiwe atakuwa suspect number one, and this thing will haunt him pengine hadi 2020 kama atasalimika.
However, Jiwe being Jiwe anaweza kugeuza ishu hiyo kuwa kisingizio cha kutangaza hali ya hatari, na hiyo itasababisha ukandamizwaji zaidi wa civil liberties na haki za kidemokrasia.
More analysis coming
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hali ni mbaya zaidi. Jeshini watu wanajishonea uniform hasa zile ambazo sio combat. Yaani hakuna ni aibu, Boot hakuna. Watu wanasubiri Nani alianzishe. Sijui itakuwajeJiwe kila Kona haeleweki! Katengeneza Maadui kila kona! Watumishi, Raia, Wanasiasa, WanaCCM wenzie mbaya zaidi hata Majeshi nayo hayamtaki!
Jiwe Umechuma Janga hakina Utalifaidi!
Smart!Mkuu Everest Chahali, kwanza thanks for info from deep inside. Kwa vile wewe ni verified member humu na background yako ndio the biggest asset you have ya kuwa trustworthy, hivyo una command a very big respect, ukishuka tuu, kuna watu wanasimamisha kila kitu kwa kujua ni za moto kutoka kule kunako, hivyo nakushauri usitumie majina ya vichochoroni yenye kuonyesha less respect, unaweza kuongea hata kwa codes tuu na tukakuelewa bila kumuita mtu jina hilo, kwa watu wanao mrespect mtu huyo, tuna feel a bit un easy anapoitwa kwa majina ya bezo na respected men like you, hata kama ni yeye mwenyewe alijiita hivyo.
Pili, hao jamaa zako wanakulisha matango pori, take it from me, hakuna kitu kama hicho, kwa sababu ameisha consolidate everything, hao wote unaodhania wanaweza kufanya kitu chochote au kubadili chochote, wote they are nothing at all, ni marionettes tuu!.
P.
Sasa hali ni mbaya zaidi. Jeshini watu wanajishonea uniform hasa zile ambazo sio combat. Yaani hakuna ni aibu, Boot hakuna. Watu wanasubiri Nani alianzishe. Sijui itakuwaje
Sent using Jamii Forums mobile app