Neema kiula
Member
- Jan 10, 2019
- 17
- 23
Duuh, sasa yasipotekea hayo unayo bashiri ..tukuitaje ....endelea kudai fedha zako za kuifanyia kampeni CCM mtandaoniHowever, Jiwe being Jiwe anaweza kugeuza ishu hiyo kuwa kisingizio cha kutangaza hali ya hatari, na hiyo itasababisha ukandamizwaji zaidi wa civil liberties na haki za kidemokrasia.
Tatizo la Chahali ni ile fedha anayodai ya kipindi cha kamapeni ,aliyokatiwa Line ,katika watu nawalaani CCM ni yule alimpa kandarasi huyu chahali ,maana nazani kulikua na 10%Rais tumchague wenyewe (in gereral) alafu tumtabirie mabaya wenyewe....sadly
Umenikumbusha kipindi cha Hutaki Unaacha ,alidai serikali ya JK ingekua ya Mseto na Dr Slaa ha ha haTetesi kama hizi huwa zipo tu miaka yote na kwa awamu zote za urais.
Natabiri hakuna lolote litakalotokea.
MTU gani Wa kitengo Wa kumpa taarifa ya yeye ,MTU anaeonekana kama ana msongo Wa mawazo ,nilimkuta Istagrama analalamika kwanini watu hawataki kulike post zake ,nikasema huyu jamaa anatatizo kichwanPili, hao jamaa zako wanakulisha matango pori, take it from me, hakuna kitu kama hicho,
Kuna wapinzani wajinga wana upinzani wa kijinga na mmoja wao ni wewe. Yani watu wa aina yako mko tayari kuona hata nchi ikiingia kwenye machafuko yatayowaathili innocent persons ili mradi tu chama unachokipinga kionekane hakifai kuongoza nchi.Vyanzo vinaeleza kuwa kuna tukio moja zito ambalo kwa vyovyote linaweza kuyumbisha mno urais wa Jiwe na haitokuwa jambo la kushangaza kusikika sauti ndani ya CCM kutaka "afyekelewe mbali."
Details are sketchy, lakini ni matokeo ya power tussles zinazosababisha civil war inayoendelea kimyakimya kwenye corridors of power. Ni hivi, for months kumekuwa na efforts za kumng'oa Jiwe kwa options tatu (a) Bungeni - option iliyokufa kabla haijazaliwa (b) neutralisation - na couple of weeks ago ilikuwa almanusra wamwondoe (c) realpolitik 2020 - odds are heavily stacked against Jiwe within CCM ila "wapinzani" wake wanashindwa kukabiliana nae hadharani.
So, tukio hilo - or rather matukio kadhaa in one - moja kwa moja litajenga picha ya "Mchawi akimaliza kuroga mtaa mzima huhamia kwenye familia yake." Jiwe atakuwa suspect number one, and this thing will haunt him pengine hadi 2020 kama atasalimika.
However, Jiwe being Jiwe anaweza kugeuza ishu hiyo kuwa kisingizio cha kutangaza hali ya hatari, na hiyo itasababisha ukandamizwaji zaidi wa civil liberties na haki za kidemokrasia.
More analysis coming
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha...huyo alikuwa tapeli flani hivi wa mbutuHumu jamii forums nilikuwa namwamini Jason Bourne tu. Huyu jamaa alikuwa kichwa akisema jambo lilikuwa truth 100%. Hawa wengine ni waganga njaa tu nothing else.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha...huyo alikuwa tapeli flani hivi wa mbutu
Tetesi kama hizi huwa zipo tu miaka yote na kwa awamu zote za urais.
Natabiri hakuna lolote litakalotokea.
Naona unafukua makaburi.Wape hi chattle huko
Sent from my iPhone using Tapatalk
Naona unafukua makaburi.
Ubashiri wa mleta uzi nafikiri ni hewa, sitegemia palace coup anytime soon, power plays or not.
"Nilichokiandika nimeandika" Pontius Pilato, 33 AD. Kwako mwalimu Kashasha.Ndio umeandika nini?
Ndoto kama hizo wanaota Watoto wanao kojoa kitandani hivyo tazama godoro lako kama ujalikojoleaVyanzo vinaeleza kuwa kuna tukio moja zito ambalo kwa vyovyote linaweza kuyumbisha mno urais wa Jiwe na haitokuwa jambo la kushangaza kusikika sauti ndani ya CCM kutaka "afyekelewe mbali."
Details are sketchy, lakini ni matokeo ya power tussles zinazosababisha civil war inayoendelea kimyakimya kwenye corridors of power. Ni hivi, for months kumekuwa na efforts za kumng'oa Jiwe kwa options tatu (a) Bungeni - option iliyokufa kabla haijazaliwa (b) neutralisation - na couple of weeks ago ilikuwa almanusra wamwondoe (c) realpolitik 2020 - odds are heavily stacked against Jiwe within CCM ila "wapinzani" wake wanashindwa kukabiliana nae hadharani.
So, tukio hilo - or rather matukio kadhaa in one - moja kwa moja litajenga picha ya "Mchawi akimaliza kuroga mtaa mzima huhamia kwenye familia yake." Jiwe atakuwa suspect number one, and this thing will haunt him pengine hadi 2020 kama atasalimika.
However, Jiwe being Jiwe anaweza kugeuza ishu hiyo kuwa kisingizio cha kutangaza hali ya hatari, na hiyo itasababisha ukandamizwaji zaidi wa civil liberties na haki za kidemokrasia.
More analysis coming
Sent using Jamii Forums mobile app