Tukio la aibu! Sintolisahau!


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Kuna skuli nilikuwa nafundisha baada ya kumaliza form six. Nilikuwa nafundisha Physics&Mathematics. Nilikuwa mwl mdogo kuliko wote pale shule. Pia nilikuwa karibu sana na wanafunzi. Mabinti walinipenda sana, nami niliwapokea na kuwapa ushauri kama wadogo zangu.

The way nilivyokuwa nawachukulia, walihisi nimesha fall in love, kila mmoja akawa anatangaza kivyake, si mabinti wote, ila mabinti wengi wa kidato cha pili na cha tatu walinizoea sana. Wapo waliodiriki hata kuniletea vizawadi, kama miwa na matunda, kwakuwa nilikuwa nakaa mwenyewe nyumba za shule nilizipokea.

Kuna siku wanafunzi wawili wa kidato cha pili walipigana, kisa mwl Ibwe,... Kesho yake wazazi wakaja shule kutatua matatizo ya watoto wao.
Lilikuwa bonge la aibu kuanzia shule na hata mtaani. Sintolisahau.

Wewe Mwana Jf mwenzangu tukio gani la aibu hautolisahau?
 
B

Bulah

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
227
Likes
5
Points
35
B

Bulah

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
227 5 35
Yalinikuta kama yako kabisa... Mabinti wa 4m 2 na 4m 3 tabu sana kuwafundisha,
 
J

jigili

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
261
Likes
148
Points
60
J

jigili

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
261 148 60
Kuna skuli nilikuwa nafundisha baada ya kumaliza form six. Nilikuwa nafundisha Physics&Mathematics. Nilikuwa mwl mdogo kuliko wote pale shule. Pia nilikuwa karibu sana na wanafunzi. Mabinti walinipenda sana, nami niliwapokea na kuwapa ushauri kama wadogo zangu.

The way nilivyokuwa nawachukulia, walihisi nimesha fall in love, kila mmoja akawa anatangaza kivyake, si mabinti wote, ila mabinti wengi wa kidato cha pili na cha tatu walinizoea sana. Wapo waliodiriki hata kuniletea vizawadi, kama miwa na matunda, kwakuwa nilikuwa nakaa mwenyewe nyumba za shule nilizipokea.

Kuna siku wanafunzi wawili wa kidato cha pili walipigana, kisa mwl Ibwe,... Kesho yake wazazi wakaja shule kutatua matatizo ya watoto wao.
Lilikuwa bonge la aibu kuanzia shule na hata mtaani. Sintolisahau.
Wewe Mwana Jf mwenzangu tukio gani la aibu hautolisahau?
Sintosahau kuna siku walikuja kwangu kwa mara ya kwanza mama mkwe,Shemeji zangu 2 na shangazi yake wife,Basi baada ya maongezi ya siku nzima waliaga kwa kuwa wanarudi walikofikia nyumbani kwa mjomba wa mke wangu! Mzee niliamua kuwasindikiza nikiwa nimepiga kanzu, pamoja nami kulikuwa na mama mzazi na wadogo zangu wawili ambao tuliungana kuwasindikiza wageni.

Baada ya kufika kituo cha daladala niliamua kuwachukulia taxi badala ya daladala niliwaomba wanisubiri kidogo mzee kimya kimya nilienda kuelewana na dereva taxi ng'ambo ya pili ya barabara alikubali kuwapeleka kwa Tsh 15,000/- Fasta nikaja kuwashtua wapande, wakati wanaanza kupanda niliona muda muafaka wa kumalizana na dereva!

Mzee ile kuzama kwenye kanzu kumbe mfuko umetoboka pesa hakuna, natizama pensi ya ndani nikaibuka na pesa pungufu 14,000/- ndugu niliokuwa nao wote hawana hata sentano! Du mwanaume nikamvaa fasta dereva dirishani nikamnong'oneza kuwa nimedondosha pesa na pesa iliyobaki ipo pungufu, bahati nzuri alikuwa muelewana akapokea la sivyo angeanza kubisha ingekuwa balaa mzee sikuta hata kujua kama wamenishtukia au vipi taratibu nilirudi home ilikuwa soo!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Sintosahau kuna siku walikuja kwangu kwa mara ya kwanza mama mkwe,Shemeji zangu 2 na shangazi yake wife,Basi baada ya maongezi ya siku nzima waliaga kwa kuwa wanarudi walikofikia nyumbani kwa mjomba wa mke wangu! Mzee niliamua kuwasindikiza nikiwa nimepiga kanzu, pamoja nami kulikuwa na mama mzazi na wadogo zangu wawili ambao tuliungana kuwasindikiza wageni.Baada ya kufika kituo cha daladala niliamua kuwachukulia taxi badala ya daladala niliwaomba wanisubiri kidogo mzee kimya kimya nilienda kuelewana na dereva taxi ng'ambo ya pili ya barabara alikubali kuwapeleka kwa Tsh 15,000/- Fasta nikaja kuwashtua wapande, wakati wanaanza kupanda niliona muda muafaka wa kumalizana na dereva! Mzee ile kuzama kwenye kanzu kumbe mfuko umetoboka pesa hakuna, natizama pensi ya ndani nikaibuka na pesa pungufu 14,000/- ndugu niliokuwa nao wote hawana hata sentano! Du mwanaume nikamvaa fasta dereva dirishani nikamnong'oneza kuwa nimedondosha pesa na pesa iliyobaki ipo pungufu, bahati nzuri alikuwa muelewana akapokea la sivyo angeanza kubisha ingekuwa balaa mzee sikuta hata kujua kama wamenishtukia au vipi taratibu nilirudi home ilikuwa soo!
<br />
<br />
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Sintosahau kuna siku walikuja kwangu kwa mara ya kwanza mama mkwe,Shemeji zangu 2 na shangazi yake wife,Basi baada ya maongezi ya siku nzima waliaga kwa kuwa wanarudi walikofikia nyumbani kwa mjomba wa mke wangu!

Mzee niliamua kuwasindikiza nikiwa nimepiga kanzu, pamoja nami kulikuwa na mama mzazi na wadogo zangu wawili ambao tuliungana kuwasindikiza wageni.Baada ya kufika kituo cha daladala niliamua kuwachukulia taxi badala ya daladala niliwaomba wanisubiri kidogo mzee kimya kimya nilienda kuelewana na dereva taxi ng'ambo ya pili ya barabara alikubali kuwapeleka kwa Tsh 15,000/-

Fasta nikaja kuwashtua wapande, wakati wanaanza kupanda niliona muda muafaka wa kumalizana na dereva! Mzee ile kuzama kwenye kanzu kumbe mfuko umetoboka pesa hakuna, natizama pensi ya ndani nikaibuka na pesa pungufu 14,000/- ndugu niliokuwa nao wote hawana hata sentano!

Du mwanaume nikamvaa fasta dereva dirishani nikamnong'oneza kuwa nimedondosha pesa na pesa iliyobaki ipo pungufu, bahati nzuri alikuwa muelewana akapokea la sivyo angeanza kubisha ingekuwa balaa mzee sikuta hata kujua kama wamenishtukia au vipi taratibu nilirudi home ilikuwa soo!
Du almanusura disco lingeingia mmasai
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Kuna skuli nilikuwa nafundisha baada ya kumaliza form six. Nilikuwa nafundisha Physics&Mathematics. Nilikuwa mwl mdogo kuliko wote pale shule. Pia nilikuwa karibu sana na wanafunzi. Mabinti walinipenda sana, nami niliwapokea na kuwapa ushauri kama wadogo zangu.
The way nilivyokuwa nawachukulia, walihisi nimesha fall in love, kila mmoja akawa anatangaza kivyake, si mabinti wote, ila mabinti wengi wa kidato cha pili na cha tatu walinizoea sana. Wapo waliodiriki hata kuniletea vizawadi, kama miwa na matunda, kwakuwa nilikuwa nakaa mwenyewe nyumba za shule nilizipokea.
Kuna siku wanafunzi wawili wa kidato cha pili walipigana, kisa mwl Ibwe,... Kesho yake wazazi wakaja shule kutatua matatizo ya watoto wao.
Lilikuwa bonge la aibu kuanzia shule na hata mtaani. Sintolisahau.
Wewe Mwana Jf mwenzangu tukio gani la aibu hautolisahau?
kuna uwalakini hapa..............sidhani ka hadi unaondoka hapo shuleni kuna mtto alinusurika
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,352
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,352 280
Mi nilimpa mimba mwalimu mkuu wa shule niliyokuwa ninasoma. Mimba ilipofikisha miezi nane na nusu mwalimu mkuu akawa anawaaga wanafunzi na walimu. Hapo akanitambulisha rasmi kuwa mimi ndiye niliyemtundika kibendi, nikawa mdogo ile mbaya, hadi leo nataniwa, kuanzia mwaka 1991 nlipokuwa nasoma Majengo Juu Mbeya
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,262
Likes
1,770
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,262 1,770 280
<font size="3">kuna uwalakini hapa..............sidhani ka hadi unaondoka hapo shuleni kuna mtto alinusurika</font>
<br />
<br />
Lazima ushangae mana hujawahi kushika chaki!.....kuna makubwa zaidi ya hayo!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Mi nilimpa mimba mwalimu mkuu wa shule niliyokuwa ninasoma. Mimba ilipofikisha miezi nane na nusu mwalimu mkuu akawa anawaaga wanafunzi na walimu. Hapo akanitambulisha rasmi kuwa mimi ndiye niliyemtundika kibendi, nikawa mdogo ile mbaya, hadi leo nataniwa, kuanzia mwaka 1991 nlipokuwa nasoma Majengo Juu Mbeya

Mkuu,ina maana ulimpa mimba mwalimu wako wakati upo primary? hebu iweke vizuri hii kitu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,352
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,352 280
<span style="font-family: trebuchet ms"><font size="3"><br />
Mkuu,ina maana ulimpa mimba mwalimu wako wakati upo primary? hebu iweke vizuri hii kitu.</font></span>
<br />
<br />
Si unajua sie wengine primary tulimaliza tukiwa na zaidi ya miaka16
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Mi nilimpa mimba mwalimu mkuu wa shule niliyokuwa ninasoma. Mimba ilipofikisha miezi nane na nusu mwalimu mkuu akawa anawaaga wanafunzi na walimu. Hapo akanitambulisha rasmi kuwa mimi ndiye niliyemtundika kibendi, nikawa mdogo ile mbaya, hadi leo nataniwa, kuanzia mwaka 1991 nlipokuwa nasoma Majengo Juu Mbeya
Ama kweli hii ndo JF jokes!!!
mkuu kumbe we ******!!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
<br />
<br />
Lazima ushangae mana hujawahi kushika chaki!.....kuna makubwa zaidi ya hayo!
mkuu mbona chaki nimeshika mara kibao tu,primary had sec sema sijawah kua mwl,sijui chaki ipi unayoizungumzia
 
BobKinguti

BobKinguti

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
226
Likes
31
Points
45
BobKinguti

BobKinguti

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
226 31 45
Mi nilimpa mimba mwalimu mkuu wa shule niliyokuwa ninasoma. Mimba ilipofikisha miezi nane na nusu mwalimu mkuu akawa anawaaga wanafunzi na walimu. Hapo akanitambulisha rasmi kuwa mimi ndiye niliyemtundika kibendi, nikawa mdogo ile mbaya, hadi leo nataniwa, kuanzia mwaka 1991 nlipokuwa nasoma Majengo Juu Mbeya
Duh imekaa vibaya!!!!! Is it primary or secondary school?
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
729
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 729 280
Tulikuwa kwenye management meeting, MD wetu ni mama, sasa ghafla akapiga chafya na kuanza kukohoa, bahati mbaya akajamba kwa sauti ambayo ilisikika na wote, mzee yaani kama dakika mbili tatu zilipotea kila mtu kachanganyikiwa, sitasahu ile issue , yaani mama aliishiwa confo kabisa. Sema tunashukuru kuna HR Manager mtu mzima mmoja aliingilia kati na kuendeleza kikao kwa kuchangia akaua soo kia aina. Acha bana mambo haya...
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,820
Likes
793
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,820 793 280
Mi nilimpa mimba mwalimu mkuu wa shule niliyokuwa ninasoma. Mimba ilipofikisha miezi nane na nusu mwalimu mkuu akawa anawaaga wanafunzi na walimu. Hapo akanitambulisha rasmi kuwa mimi ndiye niliyemtundika kibendi, nikawa mdogo ile mbaya, hadi leo nataniwa, kuanzia mwaka 1991 nlipokuwa nasoma Majengo Juu Mbeya
<br />
<br />
SIDHANI KAMA HII NI YA KWELI NADHANI NI STORY TU,MIMBA MWANAFUNZI WA PRIMARY?HALAFU MBAYA KWA HEADTEACHER?HALAFU MBAYA ZAIDI AKAKUTAMBULISHA MBELE YA WALIMU NA WANAFUNZI?sijui lakini!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
SIDHANI KAMA HII NI YA KWELI NADHANI NI STORY TU,MIMBA MWANAFUNZI WA PRIMARY?HALAFU MBAYA KWA HEADTEACHER?HALAFU MBAYA ZAIDI AKAKUTAMBULISHA MBELE YA WALIMU NA WANAFUNZI?sijui lakini!
<br />
<br />
hapa kuna walakini.
 

Forum statistics

Threads 1,213,685
Members 462,214
Posts 28,486,125