Tujuzane enzi za kila ukitongoza unakataliwa!!

Tujuzane enzi za kila ukitongoza unakataliwa!!

Top gun maverick

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Posts
2,092
Reaction score
2,923
Heri ya xmass wapendwa husika na kichwa cha habar hpo juu .mi nakumbuka mwaka Jana kila nikitongoza nakataliwa mpaka nikasema mimi nitakufa kivyAngu...na wewe je??
 
Itakuwa ulitokea mkoan
Madem wa Dar wakikuona unaushambaushamba wa Mkoa hawatakagi kabisa ata kuongea
 
Siku hizi warahisi kama grisi zile nyodo zote za kusema sina simu HAKUNA tena, wanatoa namba za simu kama hawana akili nzuri.
 
Kwani "enzi" zamani yako ni lini...[emoji45] [emoji45]
Maana engine tusije tukashusha nondo, kumbe ulikua hauja zaliwa
 
Wote niliotongoza wakakataa nilikuja kuwala kirahisi sana baada ya maisha kuwapeleka mbio hadi leo ndoano yangu ilizama majini lazima ije na samaki tena Kibua.
 
Back
Top Bottom