Tujikumbushe kidogo tulipotoka

Zambotti

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,286
Points
2,000

Zambotti

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,286 2,000
Kuna zile stages ambazo any scientific research lazima izipitie zilikuwa saba basi moja wapo ni HYPOTHESIS FORMULATION wakati mwalimu philipo wa baoloji alivyofika hapo alisema HYPOTHESIS IS A TENTATIVE EXPLANATION FO A RISING PROBLEM, ebhana hiko kitu nlikibeba kama kilivyo ni mpaka nlivyofika miaka mitano mbele kutoka form one ndo nlielewa hiyo definition ina maana gani hasa. Mpaka kesho ujinga ujinga mwingi tu umenitoka ila hiko kidude kimenasa hakichomoki eti.
 

PierreLiquid

Member
Joined
Oct 16, 2019
Messages
93
Points
150

PierreLiquid

Member
Joined Oct 16, 2019
93 150
Mambo ya sunlight na leaf ayo..mm iko kipindi nilikuwaga likizo mkuu
kuna zile stages ambazo any scientific research lazima izipitie zilikuwa saba basi moja wapo ni HYPOTHESIS FORMULATION wakati mwalimu philipo wa baoloji alivyofika hapo alisema HYPOTHESIS IS A TENTATIVE EXPLANATION FO A RISING PROBLEM, ebhana hiko kitu nlikibeba kama kilivyo ni mpaka nlivyofika miaka mitano mbele kutoka form one ndo nlielewa hiyo definition ina maana gani hasa. Mpaka kesho ujinga ujinga mwingi tu umenitoka ila hiko kidude kimenasa hakichomoki eti
 

Askarimtu

Senior Member
Joined
Sep 7, 2019
Messages
131
Points
225

Askarimtu

Senior Member
Joined Sep 7, 2019
131 225
Wikiend ndo imeanza wadau majukumu ni mengi embu leo kidogo tu refresh akili. Mimi nlikuwa ata ukinikurupua domu usiku wa manane nausingizi wangu hii siisahau . Embu tiririka yako ilikuwa ipiView attachment 1257825
Mimi nakumbuka tu....

umri wa baba ni miaka 20 zaidi ya umri wa amina, miaka 6 iliyopita umri wa amina ulikuwa 1/8 ya umri wa baba yake.
A/ Tafuta umri wa amina baada ya miaka 3 ijayo.
B/ Ikiwa baada ya miaka 10 umri ijayo umri wa amina utakuwa ni 1/16 ya umri wa baba, Tafuta umri wa baba.
 

shamajengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,040
Points
2,000

shamajengo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,040 2,000
kuna zile stages ambazo any scientific research lazima izipitie zilikuwa saba basi moja wapo ni HYPOTHESIS FORMULATION wakati mwalimu philipo wa baoloji alivyofika hapo alisema HYPOTHESIS IS A TENTATIVE EXPLANATION FO A RISING PROBLEM, ebhana hiko kitu nlikibeba kama kilivyo ni mpaka nlivyofika miaka mitano mbele kutoka form one ndo nlielewa hiyo definition ina maana gani hasa. Mpaka kesho ujinga ujinga mwingi tu umenitoka ila hiko kidude kimenasa hakichomoki eti
Mkuu sawa na mimi nilivyoshika hypothesis is the tentative prediction of the outcome.....tangu form three mpaka chuo kikuu sijawahi andika tofauti na nilichoandika hapo
 

Forum statistics

Threads 1,358,436
Members 519,294
Posts 33,168,245
Top