Tujikumbushe: Ahadi/Vipaumbele vya Rais Magufuli

Tujikumbushe: Ahadi/Vipaumbele vya Rais Magufuli

Usiwe na wasiwasi, kila kitu kina kupangiwa muda wake na kuna yakuangalia ni bora kuliko kukurupuka. Vuta subira, kwa jinsi alivyo na mapenzi makubwa na wananchi atayatekeleza labda itokee kitu kikawa nje ya uwezo wake na hapo ataekezea sababu.

Magufuli 2020
 
Hakuna analoweza kulitimiza huyo mtu na CCM yake iende kuzimu
 
Mkuu hebu fanya attachment ya Ilani tukuoneshe..
.
mara zote nimekuwa nikiwaasa kumchallange Magufuli kwa kutumia Ilani...huo ndio mkataba kati yake na wananchi na ni lazima atimize.
 
Mkuu hebu fanya attachment ya Ilani tukuoneshe..
.
mara zote nimekuwa nikiwaasa kumchallange Magufuli kwa kutumia Ilani...huo ndio mkataba kati yake na wananchi na ni lazima atimize.

Maybe sijaelewa logic yako, unataka nifanye nini??
 
Team Nyumbu uziihuu mnauona mchungu sana lakini ukweli lazima usemwe
 
Habari wanajamvi, ninaomba tukumbushane ahadi za mheshimiwa rais John Pombe Magufuli kwa wananchi alipokuwa katika mikutano ya kampeni maeneo mbalimbali ya nchi yetu.
 
Back
Top Bottom