Tujiandae kumpokea Mbwana Samatta muda wowote kuanzia sasa!!

Mchochezi

JF-Expert Member
Feb 29, 2012
8,207
2,000
Kazi kuu ya Mshambuliaji ni kufunga magoli. Mshambuliaji wa klabu ya Genk na timu ya taifa ya Tanzania, Mbwana Ally Samatta amekuwa katika fomu ya chini sana msimu huu.Samatta hafungi tena magoli kama awali, naona kama mwisho wake wa kuendelea kuvheza Genk unakaribia, kama mambo yasipobadilika muda wowote kuanzia sasa Samatta atakuwa anarejea barani Africa kutafuta timu ya kucheza ila sio Tanzania. Huu ni mtazamo tu, msijenge chuki!!
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
28,778
2,000
Kazi kuu ya Mshambuliaji ni kufunga magoli. Mshambuliaji wa klabu ya Genk na timu ya taifa ya Tanzania, Mbwana Ally Samatta amekuwa katika fomu ya chini sana msimu huu.Samatta hafungi tena magoli kama awali, naona kama mwisho wake wa kuendelea kuvheza Genk unakaribia, kama mambo yasipobadilika muda wowote kuanzia sasa Samatta atakuwa anarejea barani Africa kutafuta timu ya kucheza ila sio Tanzania. Huu ni mtazamo tu, msijenge chuki!!
Atakuwa kapata demu sasa hivi.
 

Gef

JF-Expert Member
Jan 4, 2015
273
250
Kazi kuu ya Mshambuliaji ni kufunga magoli. Mshambuliaji wa klabu ya Genk na timu ya taifa ya Tanzania, Mbwana Ally Samatta amekuwa katika fomu ya chini sana msimu huu.Samatta hafungi tena magoli kama awali, naona kama mwisho wake wa kuendelea kuvheza Genk unakaribia, kama mambo yasipobadilika muda wowote kuanzia sasa Samatta atakuwa anarejea barani Africa kutafuta timu ya kucheza ila sio Tanzania. Huu ni mtazamo tu, msijenge chuki!!
nimeamini ile usemi wa friend yangu kwel watz hampendani badala ya kumwombea ili azid kupambana na kuangalia shida iko wapi nyie ndio mnamponda na kumwonyeshea pa kutokea duuuu acheni izo wanaeast africa sote ni ndugu. Mbona Wanyama hapewi namba kila mechi hatusemi?????
 

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
22,786
2,000
Kazi kuu ya Mshambuliaji ni kufunga magoli. Mshambuliaji wa klabu ya Genk na timu ya taifa ya Tanzania, Mbwana Ally Samatta amekuwa katika fomu ya chini sana msimu huu.Samatta hafungi tena magoli kama awali, naona kama mwisho wake wa kuendelea kuvheza Genk unakaribia, kama mambo yasipobadilika muda wowote kuanzia sasa Samatta atakuwa anarejea barani Africa kutafuta timu ya kucheza ila sio Tanzania. Huu ni mtazamo tu, msijenge chuki!!
Miaka yake halisi na ya kwenye pasipoti inakinzana mkuu, tuwe tu wapole.
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
7,216
2,000
Hata Messi hafungi kila mechi. Badala ya kumtakia heri arudi kwenye kiwango chake wewe unatabiria kushindwa na kurudi Afrika.. Aisee hii sijui inatokana na nini...!

Unakosea, ni kweli Messi afung kila mechi ila anatoa assists za kufunga magoli na he makes the team better ila Samatta sivyo hivyo....aliyeleta mada hajakosea.
 

Mchochezi

JF-Expert Member
Feb 29, 2012
8,207
2,000
Hata Messi hafungi kila mechi. Badala ya kumtakia heri arudi kwenye kiwango chake wewe unatabiria kushindwa na kurudi Afrika.. Aisee hii sijui inatokana na nini...!
We jamaa hujui mpira unafananisha Messi na Samatta?

Wewe ndio walewale mnaoingia kwenye banda la mpira huku unasikilza redio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom