Tujadili kuhusu vitambulisho vya matibabu kwa Wazee

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Oct 18, 2015
1,698
2,000
Hivi kuna umuhimu gani wazee kupewa kitambulisho ilhali wenyewe tu wanajitambulisha automatic.... maana hakuna kijana anayeweza kufoji kuwa yeye ni mzee
 

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
1,452
2,000
Huwa nashangaa sana! kitambulisho cha udereva, kura au kitaifa kilitosha kumtambua mwenye miaka 60+
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom