Tuisusie bank ya CRDB? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuisusie bank ya CRDB?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by OgwaluMapesa, Sep 13, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jana katika uzinduzi wa kampeni za NCCR-mageuzi imethibitisha bank mojawapo kujihusisha na siasa za kawe hii inatokana na Mkurugenzi wake kuwa na maslahi katika jimbo hilo na wanatumia branch ya Mbezi kufanya uhuni huo.

    Bila kuitaja jina la bank hiyo utafiti wangu umegundua bank zenye matawi mbezi ni CRDB na NBC. Wakurugenzi wenye maslahi na Kawe ni CRDB (Kimei anakaa mbezi) na NBC (Mafuru na anakaa Bunju). Ila tofauti ya wakurugenzi hawa wawili ni kuwa huyu wa CRDB yeye anajihusisha na Siasa za chama tawala, ambayo inapelekea matokeo ya utafiti ku conclude CRDB ndio bank inayotumiwa.

    Je tuisusie bank hii au wanaisa tuungane kushinikiza Kimei atoke?
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anza wewe ,sisi tutafatiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,257
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Simo- mimi nakaa mbagala
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Teh teh ngoja nicheke,

    Watanzania tungekuwa twaenda na ku record mambo ni hili amabalo ntawakumbusha wakati JK anafungua branch mmoja huko wilaya moja huko Mkoani Kilimanjaro na JK kwa maneno yake niliyo yasikia kupitia TBC1 taarifa ya habari ya saaa mbili kuwa CRDB na CCM ni damu damu,

    Jamani kwa mtu kama JK ambae ni rais wa nchi ajue kuna wakati siasa ni siasa na wkati wa utekerezaji wa ziara za serikali iwe ni za serikali na siasa inatakiwa iwekando jamani, mjue CRDB ni bank ya wananchi(wasiokuwa na itikadi za kichama na wenye itikadi zao)sasa sielewi kanini kiongozi mkuu wa nchi anachomekea siasa hapo??ila zamani ilikuwa imeanzishwa kwa ajiri ya maendeleo vijiji sasa mwaiingiza kwa siasa this mean ni udictetor uliowazi kabisa, kwa hio si shangai kwa yaliyotokea kwenye mkutano wa NCCR.

    Kumbukeni kwa nini hii inatokea kama mnakumbua kipindi cha kuanza kufichua uozo wa ufisadi CRDB ndio bank iliyo julikana kwa kufanya transaction za ajabu kutoka bank na kwena mahali with cash money na mambo mengi. leo hii sitoshangaaa mtu akiseam CRDB imeikopesha CCM mkopo wa ku run campaign kwani huku kuweka mambo hadharaini ndio chanzo chakuonekana haya. sasa sijui ni siasa au ni kuwarubuni na kuwaraghai watanzania kwa manufaa ya viongozi wachache??
     
  5. S

    Sylver Senior Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wanahusika kipitisha kiulaini pesa za kifisadi
     
Loading...