Tuhuma nzito kwa Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke-CCM

Tuhuma nzito kwa Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke-CCM

Wewe unayejiona sio mpuuzi hata hujui (CDCF) ndio mfuko wa jimbo kiswahili. ungalikuwa mwelevu ungalifuatilia hivyo vifungu ambavyo vimo kwenye act ambayo link umeitoa. ndio maana nasema u mvivu wa kusoma. Soma Part III ya hiyo act kifungu cha 10 - (1) mpaka (5). Mbunge hawezi kutoa pesa za mfuko bila kuwahusisha walioorodheshwa hapo. Na kama zimefujwa maana yake hao wote wamehusika siyo Mtemvu peke yake.
fedha hizo zinaingia ofisi ya Mbunge jimboni direct na halmashauri haina maamuzi juu ya fedha za CDCF usitake kupakazia halmashauri ya Temeke! Mtemvu mwizi na sasa anataka kumtumia binti yake (kijeba) ili aibe zaidi
 
fedha hizo zinaingia ofisi ya Mbunge jimboni direct na halmashauri haina maamuzi juu ya fedha za CDCF usitake kupakazia halmashauri ya Temeke! Mtemvu mwizi na sasa anataka kumtumia binti yake (kijeba) ili aibe zaidi

Bibi bomba akucheza karata zake vizuri
 
Nakubaliana na wewe. kudanganya umri ndio tabia yetu waswahili. mchezo mchafu kaucheza Sitti. tazizo ni kumjifanya tunajua kuwa Fedha za mfuko wa Jimbo la Temeke kwa kumtumia baba yeke, ndio zimetumika kufanikisha hayo. Kama kuna hujuma ahukumiwe binti aliuyepeleka Birth Cert inayoonyesha ana miaka 18. kuhusisha fedha za umma kutumika kuwezesha miss ni kuchafulia watu majina. Fedha hiyo ina kamati inayoidhinisha mradi gani ufadhiliwe haitolewi na mbunge kienyeji namna hiyo.
Tabia yako wewe mwenyewe na babako Mzee Mtemvu usitake kutupakazia Waswahili wengine!
 
KUTANA NA MISS TANZANIA 2014(Kati ya
Warembo hawa hapa chini)....Sitti binti
Mtemvu...
Eti anadai ana miaka 18 tu na ana shahada ya
uzamili (Masters).....
.......................................................
HEBU TUPIGE HESABU; Kwa mfano;
Masters(Shahada ya uzamili) miaka 2,
Shahada ya kwanza = miaka 3,
Sekondari = miaka 6,
Shule ya Msingi = miaka 7.
Chekechea = Mwaka 1
2 + 3 + 6 + 7 + 1 = 19
Hii ina maana kuwa alianza chekechea na
miaka 0, "hakuwa amezaliwa"
Kabla ya 2015 tutajionea mengi.

Umenikosha kwa uchambuzi wako, big up bro
 
fedha hizo zinaingia ofisi ya Mbunge jimboni direct na halmashauri haina maamuzi juu ya fedha za CDCF usitake kupakazia halmashauri ya Temeke! Mtemvu mwizi na sasa anataka kumtumia binti yake (kijeba) ili aibe zaidi

Nashaka wa uwezo wako wa ufahamu, Link ya 'Act' ya mfuko wa jimbo umeiweka mwenyewe lakini hutaki kusoma unalazimisha tukubali unavyoelewa wewe. Umejitahidi kukubali sasa CDCF ni mfuko wa jimbo sio TASAF
 
Tabia yako wewe mwenyewe na babako Mzee Mtemvu usitake kutupakazia Waswahili wengine!

Hizi ndio dalili za kuishiwa, unakulazimu ujiondoe ufahamu kidogo kwa kiroba ili upate mahali pa kufichia uso wako wa aibu.
 
Kwaninui asingempeleka Uarabuni akafanye kazi kama anavyopeleka (kuuza) watoto wa wenzie?:angry:

nami mkuu nashangaa,maana huyu jamaa ni bingwa wa kuwapundisha watoto wa wenzake,sasa kwa nini asingempundisha sitti naye!!!!????
 
dawa ya binti huyo miss ni wamgegede mpaka akome.....
 
kwi kwi kwi! bado wako zile enzi za zidumu fikra za mwenyekiti.....

Yaap,,,nahii ndio itakuja kuwagharimu nakuanzisha mapigano,,,,,Sababu hawataamini kuwa wametolewa mamlakani,,!
 
Ushauri wangu , wahusika wote wanatakiwa kujiuzuru wenyewe kabla ya hatua za kisheria kuwafuata , MTEMVU ajivue ubunge na LUNDENGA ajitoe kwenye kamati ya miss Tanzania .
 
dawa ya binti huyo miss ni wamgegede mpaka akome.....

Wamgegede akina nani sasa ? Na je unaweza kufafanua kidogo kwa manufaa ya wengi maana ya kugegeda ? Na kama lugha uliyotumia ni kiswahili au la .
 
Back
Top Bottom