Tubadilike jamani


Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,704
Likes
2,234
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,704 2,234 280
Unajua humu jf kuna watu wapo kwa ajili ya kukashifu wachangia na watoa maada? Acheni hivyo jamani jaribu kutumia busara unavyokuwa unajibu hoja na siyo kupondo.Kama wewe unamaisha mazuri ni yako na siyo kuwaona wajinga wenye shida. Najua mmejitambua wenye sifa za kijinga kama hizo.Badilikeni.
 
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
224
Likes
38
Points
45
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2012
224 38 45
Unajua humu jf kuna watu wapo kwa ajili ya kukashifu wachangia na watoa maada? Acheni hivyo jamani jaribu kutumia busara unavyokuwa unajibu hoja na siyo kupondo.Kama wewe unamaisha mazuri ni yako na siyo kuwaona wajinga wenye shida. Najua mmejitambua wenye sifa za kijinga kama hizo.Badilikeni.
Wakati mwingine awo wanaochangia huwa wanaongea ukweli,sema tu mtu kinyume na matarajio yake ataona kama wanaponda vile!,mimi hivyo hivyo niliona kama wanaponda vile ila yalinivyonikuta ndio nikakumbuka kuwa walikua wanaongea ukweli!
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,564
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,564 280
Hahahahh kijana una hasira za kukosa kazi NMB! Pole sn.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
215
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 215 160
Pole sana Ndikwega, ndo maisha yalivyo, endelea kukomaa kutafuta kazi, uki win watakuheshimu
 
Last edited by a moderator:
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Wkt flani ukweli unachoma na kuuma
 

Forum statistics

Threads 1,215,824
Members 463,433
Posts 28,561,225