Tuangalie na haya kwanza, Tukiendelea na Siasa Zetu.


frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
Kwa style hii, watu wamekalia siasa tuuuu, tazama hizi picha uone mambo ya msingi ambayo kama watanzania tunapaswa kuyasemea kwa watawala hili wananchi wawe na maisha bora

kwani sasa Tanzania
  • kodi ipo juu sana huduma kidogo sanaa kwa wananchi (makusanyo mengine kulipana posho, wizi serikarini, n.k)
  • wizi serikarini ni mkubwa sanaaa
  • umeme umepanda juu, tumekaa kimya
  • maji hakuna na yakitoka ni mara 2 kwa wiki, bill inakuja na flat rate ya majitaka 12,000/=
  • vywakula vimepanda, hakuna wakusema
  • mishahara ndio midogo sanaaaaaaa.
  • tuzungumze haya kwanza, maCCM yanaleta mitufuano kwenye vywama ili wananchi tusahau haya juu......




lingine ni hili, mpaka inatia huruma na miCCM



Hila hii kiboko, tuombe uzima..
Watavuuka tuuuuuuuuuuu najua.
kama tukirudi juu kupigania hayo.
 
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
222
Likes
5
Points
35
Age
26
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2013
222 5 35
Shukran sana!, lakini umeegemea kumzungumzia ccm sana why?, make umesemea siasa kwa ujumla sio ccm tuuu!, mbona ivo jamani?, thanks!
 

Forum statistics

Threads 1,252,246
Members 482,057
Posts 29,801,536