Tuagize rais na mawaziri kutoka nje ya nchi?

Tuagize rais na mawaziri kutoka nje ya nchi?

Kama suluhisho la matatizo yeti ni kutoka nje kwa nini basi tusiende hadi mwisho wa hoja? Sijui watatoka nchi gani!

Rais tu anatosha mkuu..rais akiwa na msimamo hawa wa chini wote wataiga na kufata maagizo vizuri tu na nchi itaenda vema..tungemuomba kagame tu achukue hii challenge hapa,sababu pale Rwanda tayari ulimwengu umeshaona..
 
Tukodi rais kutoka nchi ya zanziba
 
Mzee Mwanakijiji,

..nimeshtuka huenda umetutega kwa kitendawili hapa.

..hivi Hussein Mwinyi kuongoza wizara ya Tanganyika si sawa na kuteua waziri toka nje ya nchi??

..ingependeza kama ungeweka angalizo kwamba "nje ya nchi" unaaanisha nje ya mipaka ya Tanganyika na Zanzibar.
hapana tusiwasingizie wala kuwaonea waliotoa wazo, waliolipokea na Pinda anayelitangaza. Wenye matatizo ni sisi tunaowachekea wanatunyea na kutulisha mavi yao. Nani kawapa ruhusa ya kufanya upumbavu huu, watawalipa hela za nani ama ni hizo kodi zetu badala ya kuwalipa watoto wetu wawalipa wapenzi wao na kufanya vioja vyao? Yote hiyo ni kumbeba Hussein Mwinyi ambaye mpaka leo siijui anafanya nini humo ndani wakati hajajibu mambo ya mabomu ya mbagala wala gongolamboto, ndio tatizo ya serikali ya kubebana, hivi wananchi tutaoneysha lini kwamba serikali haina ubavu mbele yetu? hebu tutokeni barabarani tuwafukuze kwenye ofisin zenu mbwa hawa, the time is fine hawana support huku wanatembeza meli za Iran kwa kuingiza mifukoni mwao sisi bado tunawachekea tukijua wazi vita ikizuka tunakufa sisi na watoto wetu, let us fire them jamani sisi tuko tayari tuongozeni tukawatoe ikulu mbwa hawa

Kama si kivuli mwanana cha Tanganyika, basi uchungu walionao WZNZ kuhusu nchi yao wangeshafunga virago na kurejea makwao. Hilo halijatokea mitaani, Dodoma, Ofisi ya makamu wa Rais, Buguruni kwa Seif au Ilala kwa wapemba.
Kwa kuogopa kukikosa kivuli maridhawa cha Tanganyika, kila siku tunasikia nyimbo za serikali 3, mkataba au mahusiano.

Tanganyika wanasema enendeni kwa amani, ninyi mnasema serikali 3 n.k. Ni kitu gani kinawakwaza kama si kivuli burdani cha nchi Tanganyika!

Kivuli mwanana kinapatikana kwa kila MZNZ aliye bara au visiwani kuanzia mtaani, BLW hadi Ikulu.

Hawa madaktari na walimu wetu hawanufaiki na hiki kivuli? Au kivuli kimewatia usingizi?
Kivuli kilichotanda Bungeni kimewapa usingizi wabunge, kivuli mwanana kimemtia usingizi Rais, kivuli kimewatia usingizi wananchi wote..wacha tupige usingizi. Hatuhitaji maendeleo tunahitaji kivuli burdani ili tupige usingizi mnono.

Huenda Nguruvi3 akipata muda, atarudi kutuamsha.

Kumbuka hakuna nchi inaitwa Tanzania, Tanzania ni usanii tu, nchi inayoitwa Tanganyika haina serikali hapo tunategemea nini?
Tuendelee na mazingaombwe!

Je watanganyika tuna uchungu na nchi yetu?
Hakuna dalili wala alama kuwa tuna uchungu au tunahisi machungu....bora tunapata kivuli mwanana na burdani cha Nchi Tanganyika wacha wadanganyika tupige usingizi.

Kivuli hiki mwanana,maridhawa na burdani ni kwa kila mdanganyika!

Au tutaamka na kuamua kurudi kwetu Tanganyika?
 
Mwaka huu ccm na serikali yake wataota manundu kwa mawazo Cheza na kitu ingine sio Marekani watafanya tujisaidie kwenye mapipa hawa watu ni badalaa...Kikwete wake up and smell the coffee usije ukajikuta siku ya siku nawe unakuwa mgeni ndani ya nchi yako haya weye!!
 
Back
Top Bottom