Tuagize rais na mawaziri kutoka nje ya nchi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuagize rais na mawaziri kutoka nje ya nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 30, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,077
    Likes Received: 5,240
    Trophy Points: 280
    Kama suluhisho la matatizo yeti ni kutoka nje kwa nini basi tusiende hadi mwisho wa hoja? Sijui watatoka nchi gani!
     
  2. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aliyetuloga katuloga vibaya!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya ni matatizo ya ushabiki usio na tija.
    N a ubinafsi usio namaana , waliotoa wazo la kuagiza madr nje hawana nia nzuri na Rais wao na pia hawana nia nzuri na wa TZ, vidola vichache tulivyo navyo badala ya kuagiza madawa na machine za hospiatal tunaanza kuzirudisha huko huko.

    Taifa langu changa lenye miaka 50 tu na viongozi wa changa wa maamuzi
     
  4. k

    kakini Senior Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora nchi iuzwe kila mtu apewe chake
     
  5. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,181
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    naona sasa haya yamekuwa ni mashindano. Badala ya kusolve tatizo wanatumia fedha nyingi kuleta madaktari ili waonekane hawatishiwi. Too sad.......
     
  6. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 962
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Naikumbuka ile hadithi yako Mwanakijiji ya Clowns' Paradise! Viongozi wote ni clowns, tunaumia, lakini wao wako mchezoni!
     
  7. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMJ

    I concurr with your proposal, tuanzie na kuagiza Rais pamoja na Waziri Mkuu, tupatiwe na governor wa Benki Kuu kutoka USA, na kwa kuwa Watz bei zinapangwa kwa Dola za Kimarekani basi tuikatae Shilling kama legal tender tutumie Dola yaani we acha tu huna haja ya kuumwa na kichwa kubadilisha fedha, mambo mdundo!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ishauzwa,sema wewe na mimi tunakaa kwa hisan tu,,,,pesa washaingiziwa zipo USWIZI,,,,,,,,,
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,998
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wache watunishiane misuliiiii,,,
     
  11. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kesi ya Mpare kwenda kuuza Ng'ombe ili ashinde kesi ya Mbuzi wake?...Hivi na Manesi, Mafundi maabara, X-ray, wafuaji nguo, etc nao watatoka majuu?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    hahaaaaaa!!!!!!! Na wabunge wangegoma wanaagizwa nje ya nchi.
    Mahabusu wakigoma, wanaagiza nje ya nchi kesi inaendelea.
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..tumeshawahi kuwa na Mawaziri, Jaji Mkuu,DPP, toka nje.

    ..majuzi, wakati wa awamu ya Raisi Mkapa, CEO wa Tanroads alikuwa raia wa Ghana.
     
  14. S

    Sundi Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What happened to Ujamaa na Kujitegemea?...
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Sijui lini kutakuwa na mkutano wa wazee wa Dar kutuelimisha juu ya maendeleo haya mapya? Kweli mkataa chake mtumwa!
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    .
    Mkuu kakini Iuzwe mara ngapi?! ......... unataka upewe chako?! ... wakati hapo ulipo tayari una madeni mpaka mtoto wako ambae hajazaliwa anadaiwa?! ... Rejea Jumla ya Deni la Taifa alafu gawanya kwa watu Milioni 40 utapata unadaiwa sh ngapi!
    .
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Tuanze ku-import Baba Ashas
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Ila hatujawahi kuwa na rais kutoka nje atakayefanya kazi kwa mkataba wa miaka kadhaa kama yule jamaa wa Tanroads wakati wa Mkapa.Hii itakuwa kali ya mwaka
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Tuna rais wa namna gani asiyeweza kufikiri na kufanya maamuzi yenye maana kwa watu wake, kila siku washauri wake wanamshauri vibaya. Nadhani tatizo liko kwa rais mwenyewe, kwa hapa nchi ilipofikia namuunga mkono MM kuwa chanzo cha yote haya ni rais, nadhani tuagize rais kwanza kutoka nje.
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bold.....madaktari wanajua zipo ndio maana wamezidai mpaka kufikia kutekwa na kuteswa,mshahara wa mil 3.5 unawezekana
     
Loading...