Tuache utani jamani watoto wa kichaga ni wazuri

Tuache utani jamani watoto wa kichaga ni wazuri

Kiukweli watoto wazuri ni wambullu wajita na wahaya kwa shape kwa mahaba tangakunani wazaramo na wanalizombe songea ni hatari hata wajita na wakelewe
 
Ukimkuta ana mguu basi ujue anakiburi hafai kuweka ndani,ila kwa usafi ni hodari kweli kweli,na ukimchukua sali sana kwakua kifo nje nje
 
ukiwalala ni magogo ase..ndo tatizo lao..
ila labda kam aunapendela kulliwa koni,,utafaidi uto tusura twakina shimboni machuchu
 
nipo moshi leo nimejaribu kusimama stendi apa gorofani nimekutana na madem wakali balaa nimepanda shanti town kisha kcmc daa aisee watoto wa kichaga ni visu na nimefuatilia siyo warahisi rahisi kukubali kuvua ovyo... pia kwenye shughuli wanajituma sana....
Wewe utakuwa msukuma, maana wasukuma kwa rangi nyeupe ni kama mbwa anavyoona chatu
 
Watoto wa kichaga wazuri ni wamachame tu wengine wote hakuna kitu.
 
watoto wa kule uchagani wazuri asee,kama mfuko uko vizuri huwa hawachomoi,hapo gorogoni watoto wengi unawaona ni wanafunzi wa kcmc,mwenge,na mucobs,nmemiss kipande hiko
 
Tatizo la hawa jamaa ni mitaroooo.



Yaaani ni kama kupewa kagitaaa then ukatumbuize national stadium.
 
Kiukweli watoto wazuri ni wambullu wajita na wahaya kwa shape kwa mahaba tangakunani wazaramo na wanalizombe songea ni hatari hata wajita na wakelewe
acha kuzingua wewe wahaya wana sura mbaya kama wafungwa.
 
nipo moshi leo nimejaribu kusimama stendi apa gorofani nimekutana na madem wakali balaa nimepanda shanti town kisha kcmc daa aisee watoto wa kichaga ni visu na nimefuatilia siyo warahisi rahisi kukubali kuvua ovyo... pia kwenye shughuli wanajituma sana....
Mbona wapo easy tu
Labda wewe huna swagga
 
Mabint wakichaga ni wazuri ukitaka kuamini fuatilia ndoa nyingi za kifaharii Ni toto za kichaga..Angalia Chereko Tbc kuzibitisha Tushatoa Mamiss wengi kina Hoyce Temu/ Nancy Sumari..Na wengineo wengi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom