Na miguu ya dada zako ikoje? Hivi kabila gani vile?aaah wapi hakuna kitu kwanza miguu yao kama mifagio mikuu mibayaaa
Waambie wapunguze ukali chief lolsiyo rangi mkuu ni wakali
Na wewe ni mchaga? Mbona una shamba kubwa?Kweli kabisa,karibuni uchagani
nipo moshi leo nimejaribu kusimama stendi apa gorofani nimekutana na madem wakali balaa nimepanda shanti town kisha kcmc daa aisee watoto wa kichaga ni visu na nimefuatilia siyo warahisi rahisi kukubali kuvua ovyo... pia kwenye shughuli wanajituma sana....
asante ,mi nakaribia, moshi upo mitaa gani ?Kweli kabisa,karibuni uchagani
nipo apa pab albeto ni pm mkuu
Uko machame nini?siyo rangi mkuu ni wakali
isha shughuli za uzalishaji maji weweee acha kuwaza ngono;;;;;;pombafKwa uzuri wazuri wa sura kumbuka hakuna kinachokosa kasoro kwanza miguu yao kama chelewa haina nyama pili miguu yao kama mibanio ya ugali inagongana kwenye magoti hapo kwenye shughuli acha uongo katika makabila yote wao ndio wanaongoza kwa kulala kama gogo
Sio plasma ni LCDKweli hasa zile ngoko kama miti genge... Usisahau na plasma kwenye makalio