Tuache utani jamani watoto wa kichaga ni wazuri

Tuache utani jamani watoto wa kichaga ni wazuri

Kati ya watu wagumu na waaminifu ktk ndoa wanawake wakichaga ndo wanaongoza Tz nzima..cjawahi kuskia mke wa kichaga akigegedwa hata skuu moja
Ohh My God!
Hapa kazini tunao 3 madada wa kichaga na wote ni wake za watu lkn ndiyo wanao ongoza kupigwa ndizi nje ya ndoa zao!

Hawa.wawili uliwapa pombe mara mbili-tatu unaenda kupiga
 
Kati ya watu wagumu na waaminifu ktk ndoa wanawake wakichaga ndo wanaongoza Tz nzima..cjawahi kuskia mke wa kichaga akigegedwa hata skuu moja
Whaat? Hujawahi kusikia mwanamke wa kichagga akigegedwa? Are u in TZ?
 
Hilo kabilla lina mABINT WAZURI KWAKWELI WEUPE^ WAZURI PIA KITABIA NDO MAANA WANAONGOZA KWA KUOLEWA FATILIA CHEREKE TBC NDOA NYNG NI ZA MABINT WA KICHAGA
Umeonaeee
 
Hilo kabilla lina mABINT WAZURI KWAKWELI WEUPE^ WAZURI PIA KITABIA NDO MAANA WANAONGOZA KWA KUOLEWA FATILIA CHEREKE TBC NDOA NYNG NI ZA MABINT WA KICHAGA
Kuwa mweupe ndiyo uzuri?Ina maana wazungu au Waarab au wahindi wote ni wazuri?
 
Unaujua sema kwa kuwa unataka ligi na ushajiaminisha ni wabaya kaa hivyo hivyo. Still unawapunguzia mashuzi
Hahaha meku mbona hujibu swali langu badala yake unajaa mipovu? Uzuri wao ni upi? Hebu tuwekee bayana.
 
Hahaha meku mbona hujibu swali langu badala yake unajaa mipovu? Uzuri wao ni upi? Hebu tuwekee bayana.
Nadhani wewe ndo unatoa povu Kama umekula omo maana Kama ni wabaya kwa nini utumie nguvu kubwa kuwaelezea waache na ubaya wao simple tu
 
Nadhani wewe ndo unatoa povu Kama umekula omo maana Kama ni wabaya kwa nini utumie nguvu kubwa kuwaelezea waache na ubaya wao simple tu
Sijatokwa povu nakuuliza tu ili uelezee uzuri wa dada zako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom