Tuache utani jamani watoto wa kichaga ni wazuri

Tuache utani jamani watoto wa kichaga ni wazuri

Kesho ijumaa nenda Malindi ila umenishitua kuwa wagumu labda unatumia mbinu ya kizamani
Hata mi nimeshangaa anavyosema sio warahisi.... Labda atuambie ametumia mbinu gan?
 
kuna kipind nlikuwa mz ndo nliona kuna totoz za kufa mtu sa cjajua km zote ni za kisukuma au nyingne wagen
 
Kwa uzuri wazuri wa sura kumbuka hakuna kinachokosa kasoro kwanza miguu yao kama chelewa haina nyama pili miguu yao kama mibanio ya ugali inagongana kwenye magoti hapo kwenye shughuli acha uongo katika makabila yote wao ndio wanaongoza kwa kulala kama gogo

Hiyo ya mwisho kabisa ni BIG FACT
 
Alafu wakati wa kudo wanatabia ya kusema yesu na mariaya umeingiza huko yote
Ukitaka kuzama chumvini atakwambia "mchungaji katukataza" ukitaka kufakamia nido utasikia "aisee hapana kula chakula ya mtoto" ndani unataka matatizo hayo wacha wagegedane wenyewe kwa wenyewe
 
Hauja kosea, kiukweli wanawake wa kichaga ni wazur kwa sura na rangi. Lakin ukichek umbo na miguu ndo hamna kabisa
 
Tatizo miguu yao,na kitowajibika kitandani nivyo vitu vinawaponza hao
 
Nyambafu ww kwann usiseme umepata demu wa kichaga,watu hawaangalii sura kikubwa tabia hv kuna mwanamke mwenye roho ngumu na ya ovyo kama mchaga bora hata uoe mkurya mchaga hata kukutoa roho yupo tayali ili amiliki mali hawana mapenzi hawajui kupenda kbs huwa nawafananisha na wanyarwandwa
 
nipo moshi leo nimejaribu kusimama stendi apa gorofani nimekutana na madem wakali balaa nimepanda shanti town kisha kcmc daa aisee watoto wa kichaga ni visu na nimefuatilia siyo warahisi rahisi kukubali kuvua ovyo... pia kwenye shughuli wanajituma sana....
Mkuu hao mademu uliowaona sio wachaga.
Mimi mwenyewe niko Moshi lakini mademu wa kichaga ninaowaona ni wale wenye shape ya SOLEX
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom