briz
JF-Expert Member
- May 8, 2013
- 4,275
- 19,110
Hata mi nimeshangaa anavyosema sio warahisi.... Labda atuambie ametumia mbinu gan?Kesho ijumaa nenda Malindi ila umenishitua kuwa wagumu labda unatumia mbinu ya kizamani
Hata mi nimeshangaa anavyosema sio warahisi.... Labda atuambie ametumia mbinu gan?Kesho ijumaa nenda Malindi ila umenishitua kuwa wagumu labda unatumia mbinu ya kizamani
Kwa uzuri wazuri wa sura kumbuka hakuna kinachokosa kasoro kwanza miguu yao kama chelewa haina nyama pili miguu yao kama mibanio ya ugali inagongana kwenye magoti hapo kwenye shughuli acha uongo katika makabila yote wao ndio wanaongoza kwa kulala kama gogo
Ukitaka kuzama chumvini atakwambia "mchungaji katukataza" ukitaka kufakamia nido utasikia "aisee hapana kula chakula ya mtoto" ndani unataka matatizo hayo wacha wagegedane wenyewe kwa wenyeweAlafu wakati wa kudo wanatabia ya kusema yesu na mariaya umeingiza huko yote
Miguu ni kuni za kuongezeaaaah wapi hakuna kitu kwanza miguu yao kama mifagio mikuu mibayaaa
Halafu hajui na bado wabishi na majeuri haoTatizo miguu yao,na kitowajibika kitandani nivyo vitu vinawaponza hao
Wakali kwa maana mbwa au kama chui au simba.siyo rangi mkuu ni wakali
Mkuu hao mademu uliowaona sio wachaga.nipo moshi leo nimejaribu kusimama stendi apa gorofani nimekutana na madem wakali balaa nimepanda shanti town kisha kcmc daa aisee watoto wa kichaga ni visu na nimefuatilia siyo warahisi rahisi kukubali kuvua ovyo... pia kwenye shughuli wanajituma sana....