Tuache unafiki, Tanzania hatuna tena heshima kimataifa

Tuache unafiki, Tanzania hatuna tena heshima kimataifa

Moja kwa moja kwenye mada.

Siku za nyuma enzi za J.K Nyerere hadi kipindi Cha Mkwere, Tanzania tulingaa Sana kimataifa,,, tulikuwa tunapendwa Sana, na tulikuwa na marafiki wengi wa kutoka magharibi hasa Ulaya na Marekani.

Kipindi Cha Mkwere (JK) Raisi George W Bush alikuja Bongo,, kipindi Cha Obama alikuja Bongo.

JK alikuwa the first African president kwenda white house kipindi Cha Obama, na kwakweli tulipata misaada mingi mno na ilitusaidia Sana.

Sasa hivi Tanzania imechafuka mno,, yaani barozi mulamula anaenda state department ili ku organize Kama SSH anaweza kuonana na Biden au Harris lakini anakataliwa, kisa Tanzania imekuwa adui wa demokrasia na haki za binadamu.

Angalia Raisi wa Zambia alivyopokelewa na Western Leaders, kila mtu ana wish kukutana nae,Jana kakutana na Kamara Harriss, sababu ni kuwa Zambia ni mfano Bora wa demokrasia.

Believe me Kama SSH angefata Democracy angetengeneza marafaki wengi mnoooooo, na angepata misaada mingi mno. Na hili likesi la Mbowe linamuharibia ata Kama CCM hatutaki kusema ukweli.
Rais wa tozo kawa mjumbe mdogo USA
 
Legacy ya Mwendazake kuita wazungu mabeberu na kupoteza watu ukijumlisha na uropokaji wa Tundu Lissu na Siasa za fujo za CDM zinashusha sifa na hadhi ya kidoplomasia nchi..
Ww ni kichaa labda........
Magu siku nyingi alishakufa
 
Mwanzo alianza vizuri mana alikuwa na washauri wazuri akiwemo mzee wa Msoga,
Lakini zikaanza kelele za wafuasi wa Mwendazake kwamba nchi inaongozwa na awamu ya 4,Msoga akakaa pembeni bora yakwake yanamnyookea.Sasa mama anapuyanga hana mshauri wa Maana
Na angekutana na Kamara Harriss angetamba hatari, believe me Kama angefata Democracy angekutana na Kamara ata na Angela Meker( sjui nimepatia spelling)
 
Jiwe kaacha legacy ambay ni ngumu kufutika na alikuwa mwamba anayeishi ndani ya watu na sio ndani ya tozo
Legacy ya Magu ni nzuri sana.......
kila siku mtaendelea kuwa watumwa kuwa omba omba mnarudi kule mliko toka.....
hamna fikra nyinyi
 
Nilishangaa kiongozi mkubwa wa machifu anapokelewa na genge la makahaba likiongozwa na mangekimavi
Kwani hao unawaita makahaba si watanzania. Neno kahaba si zuri kulitumia kwa watu ambao huwafahamu vizuri . Kukutana na watanzania wa ngazi mbali mbali ni dalili njema ambazo Rais wetu anazionyesha, anataka kujenga Tanzania ya watu wanaojiamini na kutumia nguvu ya hoja katika utawala wake.
 
Namuonea Huruma sana Mama angu mpenzi Nampenda sana huyu mama lkn ccm wenzake wanampelekesha ovyo sana hili kesi la mbowe litamtia gundu sana huko US au Europe kwa ujumla.
 
Kubalini kwanza kujitegemea, huwezi kunambia unajivunia kuombaomba na mikopo. Huyu jk unamsifia ndo wikipedia walimwita "failed president" leo unataka kutwambia nn? Nani aling'oa watu kucha na kuwatupa mabwe pande? Ni nani alidhurumu pesa za watu hadi wazee kulala barabarani uchi wakiilani serikali? Kama tulikuwa tunasaidiwa ilikuwaje tukawa na escrow? ..poor brain!
 
Kwani hao unawaita makahaba si watanzania. Neno kahaba si zuri kulitumia kwa watu ambao huwafahamu vizuri . Kukutana na watanzania wa ngazi mbali mbali ni dalili njema ambazo Rais wetu anazionyesha, anataka kujenga Tanzania ya watu wanaojiamini na kutumia nguvu ya hoja katika utawala wake.
Kila siku hao wadangaji wanatupia picha za uchi mitandaoni za matangazo ya biashara kama hujui kakojoe urare
 
Namuonea Huruma sana Mama angu mpenzi Nampenda sana huyu mama lkn ccm wenzake wanampelekesha ovyo sana hili kesi la mbowe litamtia gundu sana huko US au Europe kwa ujumla.
Hakuna kumuonea huruma na yeye Yuko nyuma ya hili refer interview with BBc
 
Moja kwa moja kwenye mada.

Siku za nyuma enzi za J.K Nyerere hadi kipindi Cha Mkwere, Tanzania tulingaa Sana kimataifa,,, tulikuwa tunapendwa Sana, na tulikuwa na marafiki wengi wa kutoka magharibi hasa Ulaya na Marekani.

Kipindi Cha Mkwere (JK) Raisi George W Bush alikuja Bongo,, kipindi Cha Obama alikuja Bongo.

JK alikuwa the first African president kwenda white house kipindi Cha Obama, na kwakweli tulipata misaada mingi mno na ilitusaidia Sana.

Sasa hivi Tanzania imechafuka mno,, yaani barozi mulamula anaenda state department ili ku organize Kama SSH anaweza kuonana na Biden au Harris lakini anakataliwa, kisa Tanzania imekuwa adui wa demokrasia na haki za binadamu.

Angalia Raisi wa Zambia alivyopokelewa na Western Leaders, kila mtu ana wish kukutana nae,Jana kakutana na Kamara Harriss, sababu ni kuwa Zambia ni mfano Bora wa demokrasia.

Believe me Kama SSH angefata Democracy angetengeneza marafaki wengi mnoooooo, na angepata misaada mingi mno. Na hili likesi la Mbowe linamuharibia ata Kama CCM hatutaki kusema ukweli.
wee legeza tako dawa ikuingie, sindano isivunjike. Tulia mwanamke mwenzako akuongoze.
 
OIP.n4fgqlDvGf1bYEh7AyglWQHaHX
Sasa h. Wanapokelewa na mange
 
Back
Top Bottom