tuache siasa hatuna uwezo wa kumfunga ivory coast.

tuache siasa hatuna uwezo wa kumfunga ivory coast.

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Posts
8,618
Reaction score
13,894
Watanzania tumezoea kujipa moyo,hata kwa mambo ambayo yanaitaji mkakati mahususi ili kuyafikia,ila sisi hatufanyi 2kitegemea kudra za mwenyezi Mungu!kwa kiwango cha mpira ambacho stars waliuonyesha juzi na moroco ulikuwa mbovu sana,na bado tunawasifia eti walicheza mpira wa hali ya juu!Jamani mpira ni zaidi ya ujanja ujanja,ni maandalizi tena ya muda mrefu,sio michuoni inaanza kesho leo ndio mnaunda kamati za ushindi na ahadi kemkem!kwenye hesabu za kwenye karatasi stars inaweza kufunzu ila kwa uwanjani haiwezekani,na j2 kumfunga ivory coast ni ndoto,japo naweza kuonekana c mzalendo poa,bora iwe hivyo kuliko kupeana moyo hata kwenye mambo ambayo hayawezekani.Na ndio maana timu ye2 inakuwa kama england(timu ya vyombo vya habari)kwa mtazamo wangu naona tujiandae kwa world cup ya 2022,
 
we toa ahadi tu stars ikiifunga ivory coast utameza nini?tairi la trekta la nyuma au utajilamba ulimi wako mwenyewe?

siku hizi watu hapa wanatoa ahadi halafu watu wengine kazi yetu ni kufuatilia na kuwashikia bango watoa ahadi watekeleze ahadi zao
 
...japo naweza kuonekana c mzalendo poa,...

Utaitwa mhaini wewe.

Personally, ningefurahi kama tukiwafunga, lakini in reality jamaa wako mbali sana.

But anything can happen in football. Nonetheless, it will be one of the biggest upsets in African football kama tukiwafunga.

Badala ya kuwapa wachezaji too much pressure and expectations, let them go on the pitch and enjoy for themselves.

Let them play free bila kujihisi kuwa tumewatwika mzigo mkubwa ambao pengine hata hawastahili kuubeba.
 
mkuu kwa sasa timu yetu ya taifa imebadilika sana na ina uwezo wa kuifunga timu yoyote ya afrika especially hapa nyumbani hivyo nakushauri usiibeze kiasi hicho. juzi fitna za morocco ndo zilifanikisha ushindi wao kuanzia kabla ya mechi mpaka wakati wa mechi. watu tumeshajiandaa kununua tiketi kwa gharama yoyote ile tukiwa na matumaini makubwa ya kuwaliza tembo wa pwani
 
Chelsea ilifunga Bayern Munich, tena katika uwanja wa nyumbani kwao mjini Munich.

Uwezo wa Chelsea ulikuwa chini ukilinganisha na Bayern Munich.

Tatizo la baadhi ya binadamu hawajiamini...ndo maana tunafeli hata katika maisha kwa sababu ya kufikiri kwamba kina Drogba wana miguu 6. Walikuja mwaka 2010, wakiwa juu sana kuliko sasa..lakini walishinda 1 tu.

Tumecheza kwao..wameshinda 2 - 0, kuonyesha kwamba wako kawaida tu. Tukitaka tunaweza kuwafunga. Hata wao wako hapo walipo kwa sababu waliwatoa watu ambao walikuwa mastaa,,Cameroon wako wapo siku hizi?


Tunapaswa kujifunza kufikiri!:disapointed:
 
Chelsea ilifunga Bayern Munich, tena katika uwanja wa nyumbani kwao mjini Munich.

Uwezo wa Chelsea ulikuwa chini ukilinganisha na Bayern Munich.

Comparisons nyingine ni vichekesho tupu.

BTW kabla ya Chelsea kucheza na Bayern Munich walicheza na kina nani?
 
Mkuu wangu EMT , si vichekesho:

Mpira ni magoli..ni mchezo wa nafasi. Kila timu itapata nafasi za kufunga magoli. Tofauti yake ni matumizi ya nafasi hizo:
-Wigan Fc Vs Man City [FA CUP FINAL]
-Zambia vs Ivory Coast[AFCON 2012 ]


Yote yanawezekana..inategemea na akili ya mtu.
:disapointed:
 
Mpira si rocket science ni art na mbinu za mchezo,chochote chaweza tokea.Fikiria IC wanapata kadi ya mapema nyekundu???Na hata wakiwa kamili tunawamudu tu
 
Watanzania tumezoea kujipa moyo,hata kwa mambo ambayo yanaitaji mkakati mahususi ili kuyafikia,ila sisi hatufanyi 2kitegemea kudra za mwenyezi Mungu!kwa kiwango cha mpira ambacho stars waliuonyesha juzi na moroco ulikuwa mbovu sana,na bado tunawasifia eti walicheza mpira wa hali ya juu!Jamani mpira ni zaidi ya ujanja ujanja,ni maandalizi tena ya muda mrefu,sio michuoni inaanza kesho leo ndio mnaunda kamati za ushindi na ahadi kemkem!kwenye hesabu za kwenye karatasi stars inaweza kufunzu ila kwa uwanjani haiwezekani,na j2 kumfunga ivory coast ni ndoto,japo naweza kuonekana c mzalendo poa,bora iwe hivyo kuliko kupeana moyo hata kwenye mambo ambayo hayawezekani.Na ndio maana timu ye2 inakuwa kama england(timu ya vyombo vya habari)kwa mtazamo wangu naona tujiandae kwa world cup ya 2022,

Kwa hiyo mwerevu unatushauri sisi Watanzania twende uwanjani kwa lengo la kushindwa? Unajua kuna vitu vingine sio vya kushabikia sana kama kukosa kujiamini hata kwa vitu vidogo kama kushinda mechi nyumbani. Na kwa taarifa yako sio kwamba tukishinda ndio automatically tunakwenda world cup, lakini hakuna zawadi nzuri kwa kipindi hiki kama kuifunga timu namba moja Africa1 Itakuwa na maana kubwa sana ambayo naona wewe umeamua kutoitaka.
 
Ulimakafu umesema kweli!

Kwanza IC watakuja bila Drogba..wale wengine ni wa kawaida.

Hawa jamaa kama kwao walitufunga 2-0 tu! Aisee tunaweza kuwafunga...nyie subirini jumapili si mbali.

Yaya atakuwa ndani ya nyuma..ila jamaa shida yake kubwa ni hasira za ovyo! Hiyo gemu lazima wachezee kichapo.

Kama ingekuwa mtoano ..tungekuwa tumeshaitoa Morocco. maana matokeo 3-1, kwa 2-1. AGG. Tz 4 - Morocco 3.

:nod:
 
Utaitwa mhaini wewe.

Personally, ningefurahi kama tukiwafunga, lakini in reality jamaa wako mbali sana.

But anything can happen in football. Nonetheless, it will be one of the biggest upsets in African football kama tukiwafunga.

Badala ya kuwapa wachezaji too much pressure and expectations, let them go on the pitch and enjoy for themselves.

Let them play free bila kujihisi kuwa tumewatwika mzigo mkubwa ambao pengine hata hawastahili kuubeba.

Kocha mdhaifu, game na Moroko, hakukuwa na sababu ya kucheza 4-3-3, wakati anajua wale wako nyumbani sisi tulitakiwa kuimarisha viungo zaidi na kutumia 4-4-2. Nilishangaa kuchezesha washambuliaji 3? unamwacha Chuji nje kiungo mkabaji?

Kifupi hakuwa na strategy,
 
Watanzania tumezoea kujipa moyo,hata kwa mambo ambayo yanaitaji mkakati mahususi ili kuyafikia,ila sisi hatufanyi 2kitegemea kudra za mwenyezi Mungu!kwa kiwango cha mpira ambacho stars waliuonyesha juzi na moroco ulikuwa mbovu sana,na bado tunawasifia eti walicheza mpira wa hali ya juu!Jamani mpira ni zaidi ya ujanja ujanja,ni maandalizi tena ya muda mrefu,sio michuoni inaanza kesho leo ndio mnaunda kamati za ushindi na ahadi kemkem!kwenye hesabu za kwenye karatasi stars inaweza kufunzu ila kwa uwanjani haiwezekani,na j2 kumfunga ivory coast ni ndoto,japo naweza kuonekana c mzalendo poa,bora iwe hivyo kuliko kupeana moyo hata kwenye mambo ambayo hayawezekani.Na ndio maana timu ye2 inakuwa kama england(timu ya vyombo vya habari)kwa mtazamo wangu naona tujiandae kwa world cup ya 2022,

Mkuu tunapenda na tumezoea kujifariji hata kwa mambo tunajua hatuyawezi.
 
J2 kina yaya tuore wanakufa 2 kwa 1 utajiona mwenyewe tu..
 
we toa ahadi tu stars ikiifunga ivory coast utameza nini?tairi la trekta la nyuma au utajilamba ulimi wako mwenyewe?

siku hizi watu hapa wanatoa ahadi halafu watu wengine kazi yetu ni kufuatilia na kuwashikia bango watoa ahadi watekeleze ahadi zao
broo chizenga umekua adimu sana katika janvi
 
Mkuu wangu EMT , si vichekesho:

Mpira ni magoli..ni mchezo wa nafasi. Kila timu itapata nafasi za kufunga magoli. Tofauti yake ni matumizi ya nafasi hizo:
-Wigan Fc Vs Man City [FA CUP FINAL]
-Zambia vs Ivory Coast[AFCON 2012 ]


Yote yanawezekana..inategemea na akili ya mtu.
:disapointed:

Bishana na sie ambao tayari tumeshaiangalia mechi yote kwenye karai. lol.
 
we toa ahadi tu stars ikiifunga ivory coast utameza nini?tairi la trekta la nyuma au utajilamba ulimi wako mwenyewe?

siku hizi watu hapa wanatoa ahadi halafu watu wengine kazi yetu ni kufuatilia na kuwashikia bango watoa ahadi watekeleze ahadi zao


Kaninong'oneza anasema atajilamba ''KIWIKO''
 
Moja kati ya thread isiyo na mantiki kuwahi kuisoma katika siku za hivi karibuni,mleta mada kweli "HEWA"
hao Ivory Coast wasifungike ksbb gani? mleta mada unashindwa hata kufanya analysis kidogo ya uwezo wa team yetu ya Taifa hususani katika michezo wanayocheza hapa nyumbani,hivi nani alitegemea kama Morocco wangelala 3 hapa,na Cameroun nao?...huko ni kukosa kujiamini bila sababu za msingi
 
hutaeleweka kwa wengi lakn nadhani umeongea ulweli wako wa moyoni
Watanzania tumezoea kujipa moyo,hata kwa mambo ambayo yanaitaji mkakati mahususi ili kuyafikia,ila sisi hatufanyi 2kitegemea kudra za mwenyezi Mungu!kwa kiwango cha mpira ambacho stars waliuonyesha juzi na moroco ulikuwa mbovu sana,na bado tunawasifia eti walicheza mpira wa hali ya juu!Jamani mpira ni zaidi ya ujanja ujanja,ni maandalizi tena ya muda mrefu,sio michuoni inaanza kesho leo ndio mnaunda kamati za ushindi na ahadi kemkem!kwenye hesabu za kwenye karatasi stars inaweza kufunzu ila kwa uwanjani haiwezekani,na j2 kumfunga ivory coast ni ndoto,japo naweza kuonekana c mzalendo poa,bora iwe hivyo kuliko kupeana moyo hata kwenye mambo ambayo hayawezekani.Na ndio maana timu ye2 inakuwa kama england(timu ya vyombo vya habari)kwa mtazamo wangu naona tujiandae kwa world cup ya 2022,
 
Moja kati ya thread isiyo na mantiki kuwahi kuisoma katika siku za hivi karibuni,mleta mada kweli "HEWA"
hao Ivory Coast wasifungike ksbb gani? mleta mada unashindwa hata kufanya analysis kidogo ya uwezo wa team yetu ya Taifa hususani katika michezo wanayocheza hapa nyumbani,hivi nani alitegemea kama Morocco wangelala 3 hapa,na Cameroun nao?...huko ni kukosa kujiamini bila sababu za msingi

Afadhali mkuu siku hizi una uzalendo tofauti na kipindi kile tumeenda kucheza Ivory Coast, katika mpira lolote linawezekana sijajua huyu jamaa kwa nini hataki kuamini kwamba mpira wa miguu sio boxing kwamba kuna uzito tofauti wa kupigana, ingekuwa ni boxing mtoa mada alikuwa sahihi lakini kwa sababu ni mpira lolote linaweza kutokea na kwa sababu sisi ni watanzania lazima tuwe positive na timu yetu, nani alijua kama Simba ambaye kashika nafasi ya tatu angetolewa jasho na timu zilizoshuka daraja Toto na Polisi Morogoro.
 
Back
Top Bottom