• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tuache kuwasakama viongozi wetu wa dini

Mfalme wa Genge

Mfalme wa Genge

Senior Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
176
Points
250
Mfalme wa Genge

Mfalme wa Genge

Senior Member
Joined Mar 30, 2018
176 250
Imekuwa ni kawaida sana kwa viongozi wetu wa dini kutuhamasisha kutumia haki zetu kama raia wa Tanzania kushiriki katika chaguzi mbalimbali kuanzia kujiandikisha kupiga kura na hata kuchagua viongozi tunaowataka.

Wakati wa zoezi la kujiandikisha kupiga viongozi hawa wa dini walituhamasisha kwenda kujiandikisha na hatukusikia malalamiko yoyote, lakini leo wanatuhamasisha tena kwenda kuchagua viogozi tunawalaumu.

Makanisa mengi tu yamewakumbusha waumini wao kutumia haki zao kikatiba kuchagua viongozi wao. Ukiangalia kwa umakini unaona hapa ni chuki isiyo na msingi kisa Rais Magufuli ameshiriki ibada katika Kanisa hilo. Wakati huo kuna watu wanatumia mbinu chafu tu ya kutaka kuwagombanisha Wakristo ingawa najua si rahisi kihivyo.

Mwaka 2015 tuliona Wachungaji wa Makanisa mbalimbali wakifanya kampeni za uchaguzi lakini kwa kuwa walikuwa wanapendelea upande wao hatukuwasikia wakipiga kelele na kuwataka Waumini wao kutoshiriki ibada katika makanisa hayo.

Bagonzana Shoo wamekuwa wakiongelea masuala ya kisiasa bila kificho tena yenye maneno ya uchonganishi ndani yake lakini kundi hili linalopiga kelele leo limekuwa likishangilia na kuwaona mashujaa. Sasa leo kauli ya Padri ambaye hata hajaonyesha kupendelea upande wowote zaidi ya kuwahamasisha watu kuchagua viongozi imekuwa tatizo.

Acheni kuwachonganisha Wakristo na viongozi wao wa dini.
 
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,741
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,741 2,000
Wapinzani wanapenda Viongozi wa dini wanaoilaumu serkali tu
Watanzania tuwe wakweli na hasa viongozi wetu wa dini,mnaposema wapinzani wamekosea kujitoa Uchaguzi wa Serikali za mitaa je mnajua sababu za kujitoa?Viongozi wa Dini je walichokifanya Watendaji dhidi ya wagombea wa Upinzani ni sawa cha kukimbia na fomu? Mbona hakikufanyika kwa wagombea wa CCM? Tumwogope Mungu wetu tuwe wakweli ktk Haki.
 
MWAKATA KWETU

MWAKATA KWETU

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
500
Points
250
MWAKATA KWETU

MWAKATA KWETU

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
500 250
Hao wanaopiga kelele ni wehu...
Gwajima walomshangilia sana...
Lakini akaonekana Lulu...
Ndio maana tunawita chumia tumbo
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6,175
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
6,175 2,000
Imekuwa ni kawaida sana kwa viongozi wetu wa dini kutuhamasisha kutumia haki zetu kama raia wa Tanzania kushiriki katika chaguzi mbalimbali kuanzia kujiandikisha kupiga kura na hata kuchagua viongozi tunaowataka.

Wakati wa zoezi la kujiandikisha kupiga viongozi hawa wa dini walituhamasisha kwenda kujiandikisha na hatukusikia malalamiko yoyote, lakini leo wanatuhamasisha tena kwenda kuchagua viogozi tunawalaumu.

Makanisa mengi tu yamewakumbusha waumini wao kutumia haki zao kikatiba kuchagua viongozi wao. Ukiangalia kwa umakini unaona hapa ni chuki isiyo na msingi kisa Rais Magufuli ameshiriki ibada katika Kanisa hilo. Wakati huo kuna watu wanatumia mbinu chafu tu ya kutaka kuwagombanisha Wakristo ingawa najua si rahisi kihivyo.

Mwaka 2015 tuliona Wachungaji wa Makanisa mbalimbali wakifanya kampeni za uchaguzi lakini kwa kuwa walikuwa wanapendelea upande wao hatukuwasikia wakipiga kelele na kuwataka Waumini wao kutoshiriki ibada katika makanisa hayo.

Bagonzana Shoo wamekuwa wakiongelea masuala ya kisiasa bila kificho tena yenye maneno ya uchonganishi ndani yake lakini kundi hili linalopiga kelele leo limekuwa likishangilia na kuwaona mashujaa. Sasa leo kauli ya Padri ambaye hata hajaonyesha kupendelea upande wowote zaidi ya kuwahamasisha watu kuchagua viongozi imekuwa tatizo.

Acheni kuwachonganisha Wakristo na viongozi wao wa dini.
Acha kuwageuzia kibao waislamu na wapagani kuwa wanawachonganisha wakristo na viongozi wao wa dini. Wakristo wamewachoka viongozi hawa wanafiki ambao wameasi kanisa na kuanza kuganga jaa, hawafai hata kwa kumlisha mpaka.
 
Kesaboso

Kesaboso

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
359
Points
500
Kesaboso

Kesaboso

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2019
359 500
Ach
Watanzania tuwe wakweli na hasa viongozi wetu wa dini,mnaposema wapinzani wamekosea kujitoa Uchaguzi wa Serikali za mitaa je mnajua sababu za kujitoa?Viongozi wa Dini je walichokifanya Watendaji dhidi ya wagombea wa Upinzani ni sawa cha kukimbia na fomu? Mbona hakikufanyika kwa wagombea wa CCM? Tumwogope Mungu wetu tuwe wakweli ktk Haki.
Acha uongo, tuonyeshe kavideo huyo mtendaji anavyokimbia, kma ana kasi sana tumtafutie mashindano ya mbio.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6,175
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
6,175 2,000
Ach


Acha uongo, tuonyeshe kavideo huyo mtendaji anavyokimbia, kma ana kasi sana tumtafutie mashindano ya mbio.
Yule wa Arusha aliyefunga ofisi na kukimbia bahati nzuri akakanyaga shimo na kuanguka naye Mungu mkuu akakamalizia kamfupa ka mguu wake pyoooooo!
 
Mama Amon

Mama Amon

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
373
Points
1,000
Mama Amon

Mama Amon

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
373 1,000
Ka
Wapinzani wanapenda Viongozi wa dini wanaoilaumu serkali tu
Ndugu Kawe Alumni, ktk taasisi za kidini makini tunaongozwa na pembetatu ya ukweli, uwajibikaji na uhuru. Yaani, veracity, responsibility and liberty.

Kiongozi anayeheshimu ukweli huu anakubalika ccm hadi upinzani.

Wewe tangu umejivika taji la kutetea uovu wa padre kundy wa Parokia ya kawe umekuwa vuvuzela la porojo za hovyo.

Jitafakari.
Imekuwa ni kawaida sana kwa viongozi wetu wa dini kutuhamasisha kutumia haki zetu kama raia wa Tanzania kushiriki katika chaguzi mbalimbali kuanzia kujiandikisha kupiga kura na hata kuchagua viongozi tunaowataka.

Wakati wa zoezi la kujiandikisha kupiga viongozi hawa wa dini walituhamasisha kwenda kujiandikisha na hatukusikia malalamiko yoyote, lakini leo wanatuhamasisha tena kwenda kuchagua viogozi tunawalaumu.

Makanisa mengi tu yamewakumbusha waumini wao kutumia haki zao kikatiba kuchagua viongozi wao. Ukiangalia kwa umakini unaona hapa ni chuki isiyo na msingi kisa Rais Magufuli ameshiriki ibada katika Kanisa hilo. Wakati huo kuna watu wanatumia mbinu chafu tu ya kutaka kuwagombanisha Wakristo ingawa najua si rahisi kihivyo.

Mwaka 2015 tuliona Wachungaji wa Makanisa mbalimbali wakifanya kampeni za uchaguzi lakini kwa kuwa walikuwa wanapendelea upande wao hatukuwasikia wakipiga kelele na kuwataka Waumini wao kutoshiriki ibada katika makanisa hayo.

Bagonzana Shoo wamekuwa wakiongelea masuala ya kisiasa bila kificho tena yenye maneno ya uchonganishi ndani yake lakini kundi hili linalopiga kelele leo limekuwa likishangilia na kuwaona mashujaa. Sasa leo kauli ya Padri ambaye hata hajaonyesha kupendelea upande wowote zaidi ya kuwahamasisha watu kuchagua viongozi imekuwa tatizo.

Acheni kuwachonganisha Wakristo na viongozi wao wa dini.
 
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,788
Points
2,000
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,788 2,000
Uovu wake ni upi?
Ka

Ndugu Kawe Alumni, ktk taasisi za kidini makini tunaongozwa na pembetatu ya ukweli, uwajibikaji na uhuru. Yaani, veracity, responsibility and liberty.

Kiongozi anayeheshimu ukweli huu anakubalika ccm hadi upinzani.

Wewe tangu umejivika taji la kutetea uovu wa padre kundy wa Parokia ya kawe umekuwa vuvuzela la porojo za hovyo.

Jitafakari.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,256
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,256 2,000
Imekuwa ni kawaida sana kwa viongozi wetu wa dini kutuhamasisha kutumia haki zetu kama raia wa Tanzania kushiriki katika chaguzi mbalimbali kuanzia kujiandikisha kupiga kura na hata kuchagua viongozi tunaowataka.

Wakati wa zoezi la kujiandikisha kupiga viongozi hawa wa dini walituhamasisha kwenda kujiandikisha na hatukusikia malalamiko yoyote, lakini leo wanatuhamasisha tena kwenda kuchagua viogozi tunawalaumu.

Makanisa mengi tu yamewakumbusha waumini wao kutumia haki zao kikatiba kuchagua viongozi wao. Ukiangalia kwa umakini unaona hapa ni chuki isiyo na msingi kisa Rais Magufuli ameshiriki ibada katika Kanisa hilo. Wakati huo kuna watu wanatumia mbinu chafu tu ya kutaka kuwagombanisha Wakristo ingawa najua si rahisi kihivyo.

Mwaka 2015 tuliona Wachungaji wa Makanisa mbalimbali wakifanya kampeni za uchaguzi lakini kwa kuwa walikuwa wanapendelea upande wao hatukuwasikia wakipiga kelele na kuwataka Waumini wao kutoshiriki ibada katika makanisa hayo.

Bagonzana Shoo wamekuwa wakiongelea masuala ya kisiasa bila kificho tena yenye maneno ya uchonganishi ndani yake lakini kundi hili linalopiga kelele leo limekuwa likishangilia na kuwaona mashujaa. Sasa leo kauli ya Padri ambaye hata hajaonyesha kupendelea upande wowote zaidi ya kuwahamasisha watu kuchagua viongozi imekuwa tatizo.

Acheni kuwachonganisha Wakristo na viongozi wao wa dini.
Maadamu hao viongozi wa dini tunasaka nao madada poa huku mitaani, basi hamna lolote watakalotuambia, waendelee kukaa upande wa shetani lakini hakuna ushauri wa muhuni yoyote tutaufuata. Waendelee kuwahubiria waumini wasiojitambua washiriki kwenye uovu na kusubiri sadaka.
 

Forum statistics

Threads 1,402,616
Members 530,949
Posts 34,400,477
Top