E eddy JF-Expert Member Joined Dec 26, 2007 Posts 17,079 Reaction score 12,310 Mar 21, 2017 #1 Hebu tusiwafanye watu kilo ya unga kuwajadili kila siku tafuteni kazi za kufanya, shilawadu akishafunuliwa na flast kudabwa ndio mwisho wake.
Hebu tusiwafanye watu kilo ya unga kuwajadili kila siku tafuteni kazi za kufanya, shilawadu akishafunuliwa na flast kudabwa ndio mwisho wake.
Innocent Kirumbuyo JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 4,646 Reaction score 4,493 Mar 21, 2017 #2 Niambie imekutana na balaa mjini oneni huruma basi