TTCL BroadBand: Internet Services Zenu Za Kishamba Sanaaa !!!

TTCL BroadBand: Internet Services Zenu Za Kishamba Sanaaa !!!

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Posts
3,405
Reaction score
3,702
Habari JF,

Well mimi ni mteja wa ttcl internet broadband. All i can say nimelipa package ya unlimited ya 3 months for my home use.....ni week ya 3 sasa sijapata internet ya kueleweka from these people. Internet inakuja baada ya dk 2 au 3 inakata kama mchezo wa kitoto yan...all the time day and night. I hardly surf or do anything na hela nimeshawapatia. Nashindwa kuelewa ni utapeli, huduma mbovu au ni makusudi. Nimevumilia na ku report tatizo naona hamna kinachofanyika !! Wadau kama kuna mtu anafahamu internet providers wakueleweka anijuze...maana hii biashara ya uchwara na hawa watu siiwezi. Its a complete shame.

Thanks in advance.
 
Thanks for sharing a good information with all of us and i really liked it.
 
Usijalibu kuunga internet ya Ttcl ni majanga mwenye wazo hilo futa mimi nilikuwa mteja wao wa unlimited ya nduki kilo moja na nusu kwa mwezi kila mwezi nilikuwa nalalamika tu ukiwapigia wanakwambia zima moderm subiri dakika 5 speed natakiwa kwenye package yangu nipate 200kbps napata 30kbps wakamtuma fundi wao home akaona tatizo lipo kwao kila siku danadana nikaamua kuachana nao mvua ikinyesha tu usitegemee hata siku moja kupata internet lain ikiharibika utawabembeleza kama huduma watakupa bure ku recharge mpaka uende kwenye ofisi zao s upuuzi huu kama nakumbuka kuna mwezi ninilipia nikapata net kea siku tatu tu
 
Usijalibu kuunga internet ya Ttcl ni majanga mwenye wazo hilo futa mimi nilikuwa mteja wao wa unlimited ya nduki kilo moja na nusu kwa mwezi kila mwezi nilikuwa nalalamika tu ukiwapigia wanakwambia zima moderm subiri dakika 5 speed natakiwa kwenye package yangu nipate 200kbps napata 30kbps wakamtuma fundi wao home akaona tatizo lipo kwao kila siku danadana nikaamua kuachana nao mvua ikinyesha tu usitegemee hata siku moja kupata internet lain ikiharibika utawabembeleza kama huduma watakupa bure ku recharge mpaka uende kwenye ofisi zao s upuuzi huu kama nakumbuka kuna mwezi ninilipia nikapata net kea siku tatu tu

Ni useng* sio siri...hata mm nimelipia hyo ya kilo 1.5 mara miezi mitatu alaf wananiletea mambo ya ajabu. Week ya tatu sasa sipati net... so unatumia ya company gan now ??
 
Back
Top Bottom