Tsh Milioni 15 inaweza kujenga nyumba kama hii?

Rujeje

Member
Apr 14, 2021
26
45
Wakuu poleni na majukumu
Naomba kuhuliza kwa budget ya milioni 15 naweza kujenga nyumba kama hii?? ukitoa gharama ya kiwanja

Two Bedroom.jpg
 

Malchiah

JF-Expert Member
Feb 10, 2021
521
1,000
Unaweza,muhimu kama ni muajiliwa fanya kazi hii wakati wa likizo,namaanisha usimamie wewe mwenyewe.
Ila kabla hujaanza kununua chochote,fanya research ya vifaa vya ujenzi ujue bei zake.


Mafundi wengi wanatupiga sana tunapowaamini,ila sio wote.
Humu ndani pia kuna watu wengi wamejenga,omba msaada wa fundi mzuri na mwaminifu kulingana na eneo husika.
All the best.
 

Rujeje

Member
Apr 14, 2021
26
45
Unaweza,muhimu kama ni muajiliwa fanya kazi hii wakati wa likizo,namaanisha usimamie wewe mwenyewe.
Ila kabla hujaanza kununua chochote,fanya research ya vifaa vya ujenzi ujue bei zake.


Mafundi wengi wanatupiga sana tunapowaamini,ila sio wote.
Humu ndani pia kuna watu wengi wamejenga,omba msaada wa fundi mzuri na mwaminifu kulingana na eneo husika.
All the best.
Shukran sana bro
 

Mtafiti77

JF-Expert Member
Oct 31, 2011
1,224
2,000
Wakuu poleni na majukumu
Naomba kuhuliza kwa budget ya milioni 15 naweza kujenga nyumba kama hii?? ukitoa gharama ya kiwanja

View attachment 1859739
Kuna vigezo vingi ndugu. Hapa kuna suala la mahali ulipo. Ujenzi Kigoma si sawa na Arusha, Dodoma, Dar , Morogoro n.k. Pia, kuna material utakazotumia. Kwa mfano, aina za tofali zinatofautiana ubora na bei. Bati halikadhalika zinatofautiana sana. Kuna ufundi pia. Mafundi wa aina gani utatumia. Utafuta taratibu za ujenzi kuanzia hatua ya awali? Mfano, ramani rasmi ya ujenzi ama zile zetu za kienyeji tu tunamwambia fundi fanyafanya ujuavyo?
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
44,570
2,000
Ndio box kwani vipi
Wewe huwajui Wabongo? Kwao ramani nzuri ni ile yenye konakona na unakuta kona nyingi lakini hazina maana yoyote. Mimi napenda hayo maboksi sasa ingia ndani ndio utajua kuna ramani au hamna.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom