Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,857
- 58,654
- Thread starter
- #181
Mkuu show ni kali ujueDaaah lishanikuta jambo tayarii
Mkuu show ni kali ujueDaaah lishanikuta jambo tayarii
Uko sahihi 200%Hata uishi nao vipi kuna watu wana roho mbaya sana.
Kuna watu wanatamani kuona unateseka.
Kuna watu wanapenda kuona unadhalilika na hapo ujawakosea chochote.
Kina watu mafanikio yako yanawauma sana na haujafanya chichote.
Wanatamani uwe chizi utokwe na midenda.
Wanatamani kukuroge....
Usimwamini mtu, hakuna rafiki fanya maisha yako.
Ishi hivo....
Midekoo
Ridhiki mwanzo wa Chuki.....
Nomadix
Rafiki yako ni wewe mwenyewe tu.
Satan
Heri ukaishi porini ucheze na ndege kuliko kucheza na wanafki.
Kuna watu hupenda kuona wenzao wanaishi vile watakayo.
Chujio
Kifupi usiwe zuzu kuamini kila la kuambiwa na kusemasema ovyo pia kwa watu
Kasie
Kuna waliosema, fadhila mfadhili mbuzi utamla mchuzi, binadamu anamaudhi....
ndege JOHN
Heri ukaishi porini ucheze na ndege kuliko kucheza na wanafki.
Nishaamua kuishi maisha yanguu TU,Mkuu show ni kali ujue
Daah yaani ukishaarchive mafanikio Fulani utaaanza kuona watu baadhi ya uliowaita marafikii wanakuwa kama hawaongei na wewe Fulani hivi yani kama wanakutenga Fulani hiviiiMkuu walijua kuni nyoosha wanangu wa nguvu kmmkeee
Wew kama mimi tu mda huu yaani sicheki na wowote anNishaamua kuishi maisha yanguu TU,
Marafiki wanafiki an..Daah yaani ukishaarchive mafanikio Fulani utaaanza kuona watu baadhi ya uliowaita marafikii wanakuwa kama hawaongei na wewe Fulani hivi yani kama wanakutenga Fulani hiviii
Mkuu trust no body...Uko sahihi 200%
Ndo hapo Sasa kaka, aaah I Will not smile to anyone named friend from now onwardsMarafiki wanafiki an..
Just imagine mtu mmeanza wote kutafuta ila yeye anafanya ujinga ujinga alafu anataka wote muwe the same
Mi now sura nawaekea wa mbuziNdo hapo Sasa kaka, aaah I Will not smile to anyone named friend from now onwards
Ngoja tu nifate ushauri huuMi now sura nawaekea wa mbuzi