Trust Again in a Man.

Trust Again in a Man.

Teh sawa...nimeelewa tayari....mwambie Kaby na SL wapunguze majungu tupendane....
Ni kweli kabisa, lazima SL, Kaby na amyner waoneshe ushirikiano wa kutosha kwa hili neno la Mungu, azawaizi ufalme wa milele watausikia clouds FM tu
 
Mambo zako vp amyner? unajua nikiona mwandiko wako tu nasahau mpaka middle name yangu. Lavu iz blaindi jamani

kloro mi mzima.. Hehehe mwandiko huu ulikua wa bibi kanirithisha.. Halafu ile appointment yetu lini hivi? (ricky dear ni mambo ya kikazi tu. U trust me, right? Lol.)
 
Ni kweli kabisa, lazima SL, Kaby na amyner waoneshe ushirikiano wa kutosha kwa hili neno la Mungu, azawaizi ufalme wa milele watausikia clouds FM tu
Kweli ila kwa hao msikivu ni mmoja tu...hao wawili nawangoja ar waje niwauze kwa mkopo...mmoja kwa Nitonye...na mwingine kwa Uporito au wewe
 
kloro mi mzima.. Hehehe mwandiko huu ulikua wa bibi kanirithisha.. Halafu ile appointment yetu lini hivi? (ricky dear ni mambo ya kikazi tu. U trust me, right? Lol.)
Ile loan wamesema watatoa nekst wiki, nikiipata tu nakudipu. Nataka tukaitafune loan yote ndani ya sku mbili. Kufa maskini ni fashion siku hizi
 
kloro mi mzima.. Hehehe mwandiko huu ulikua wa bibi kanirithisha.. Halafu ile appointment yetu lini hivi? (ricky dear ni mambo ya kikazi tu. U trust me, right? Lol.)
Usijali darling nakuelewa....na nakutrust sana na najua klorokwini ni shemeji yako toka zamani
 
Nimerudi darlin, naona wanakusumbua napata wasiwasi na kaby, ana CV mbaya! Danger kwa waume za watu!

khaaa wakati nimekulindia bwana'ko kweli fadhila mfadhili mbuzi atakupa mchuzi binadamu 'takupa mashuzi
 
Back
Top Bottom