klorokwini
JF-Expert Member
- Dec 2, 2009
- 8,647
- 5,147
Nisaidie chochote kitakachonipatia raha na usingiziNdio wenyewe, tukusaidie nini?
Nisaidie chochote kitakachonipatia raha na usingiziNdio wenyewe, tukusaidie nini?
kweli huyu hapa anapiga castle light hapa, pyaaa huyu fataki ana kitambi kinagusa mezi
Hahaha! Nimejichokea walah tena!.. Umepinda kaby lol.
Embu tema mate chini usinigombanishe na my wife kaby
Kiroba kitakufaa?Nisaidie chochote kitakachonipatia raha na usingizi
huu sio wimbo wa waifu wake lucky dube huu?
Umenikumbusha gestindio wenyewe,umekukumbusha wapi?
Pole kwa kutekwa!.. Hawajakudhuru lakini eeh?
Teh teh teh
Umenikumbusha gesti
Nataka raha bila hangoverKiroba kitakufaa?
We kaby unafanya kazi internet café?
Alitekwa wapi alikuwa na kimada bar
Nikitaja nitalambwa ban, ni mali ya mkuu flani hapa JFndio maana nakupenda dawa tamu, wewe ni msema kweli.Enhe gesti ipi? Na ulikuwa na nani?
Nisaidie chochote kitakachonipatia raha na usingizi
Haikuhusu! Umemwona kaby kaanza tena kumpenda klorokwini?.. Yetu macho.Alitekwa wapi alikuwa na kimada bar
Jamani bby u umerudi eeh
Dah! kumbe mkuu upo? unakaba kuliko rugby?Nenda kanywe ulabu
Alitekwa wapi alikuwa na kimada bar
Dah! kumbe mkuu upo? unakaba kuliko rugby?