True story: Siwezi kufanya mapenzi na wewe labda uniroge

True story: Siwezi kufanya mapenzi na wewe labda uniroge

haya mambo ya wavulana ni shida sana, mambo ya chumbani yanaletwaje hapa?

teh teh
Hapana beibe unajua uvumilivu umenishinda ndo maana wala hata usinishangae

Ngoja tutachonga vizur pm


Lakin unakuja lin tena
 
Copy and Paste

Ya zamani sana hii sema umepachika swaga zako za kipush (kisukuma)
 
Katuni mmoja hivi, akili zake hazina akili kabisa ndo nakufananisha na wewe, mtoto mzuri hawezi kujileta halafu umjibu utumbo
Ahaaa sawa bhna mkuu haina shida unajua yeye ndo alikosea mkuu
 
Hii ni ya kusikia muda mrefu tu imekuwa iki trend kwenye makundi ya whatsapp toka kipindi kirefu eti unajifanya yako.... Acha kujidhalilisha.tunga yako.watu wamekusanifu tu.
Poa mkuu hakuna shida
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom