Trap rapper wa kisukuma anakwambia dimaga lolo

Jaby'z

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
3,812
2,000
abhoi bhagangh'waga ngh'omba, gubise dugangh'waga mabele..
abhoi bhagalyaga bhugali na matumbati gubise dugalyaga matembele..

kiswahili
kwao wanakunywa uji,kwetu tunakunywa maziwa
kwao wanakula ugali na tumbaku sie tunakula matembele

hahahah nice song tyga wa kingosha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom