Translating app to kiswahili

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,897
Points
0

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,897 0
serious please!
Naomba tuweke tafsiri ya 'menu' katika application. Hii itasaidia mtu akitaka kufanya translation ya program kuwa kiswahili. Niko faced na kazi hiyo kwa sasa, msaada wenu muhimu
NB: sijapeleka jukwaa la lugha kwa kuwa lengo si kupata kiswahili 'sanifu' bali kinachotumika yaani 'famous lang'
asante
 

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,897
Points
0

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,897 0
FILE-> Faili???
New : mpya
open : fungua
save ; hifadhi
save as : hifadhi kama
exit : ondoka
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,589
Points
2,000

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,589 2,000
hossana juzi walizindua microsoft kwa lugha ya kiswahili i think itakua source nzuri ya kupata kiswahili fasaha kutoka kwao. Sjui ile project ilifanyika wapi udom au udsm
 

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,897
Points
0

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,897 0
hossana juzi walizindua microsoft kwa lugha ya kiswahili i think itakua source nzuri ya kupata kiswahili fasaha kutoka kwao. Sjui ile project ilifanyika wapi udom au udsm
tatizo ninasikia kiswahili chake kimekaa kikenya sana!
 

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,897
Points
0

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,897 0
nimedownload po file alilounganisha feruzi na kutoka kilinux nitayatumia hayo kutranslate my app.
Shukrani wote!
 

Forum statistics

Threads 1,382,459
Members 526,380
Posts 33,828,645
Top