Trafiki na kazi mpya stendi Mbalizi, Mbeya


M

matc

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
247
Likes
31
Points
45
M

matc

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
247 31 45
Jana nimepita stend ya mbalizi nikajifunza style ambayo trafiki wanakusanya sh 1000 kwa kuwatumia watoza ushuru ambao huwapa lisit madereva na kuchukua 1500 kwa madereva ambapo 500 huwa ni ushuru na 1000 huenda kwa matrafk.
My take Wizi huu mpk lini?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,632
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,632 280
Mwee Mbeya mafala wengi nako CC Baba V, watu8, GreenCity
 
Last edited by a moderator:
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Likes
26
Points
45
Age
40
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 26 45
miradi ya watu hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,274,140
Members 490,601
Posts 30,502,347