Trafiki "feki" akamatwa akila vichwa live

Trafiki "feki" akamatwa akila vichwa live

Huyo aliiona FURSA akaitumia sasa tatizo lipo wapi????
 
hivi mbn walimu feki wapo wengi sana serikali haiwakamati? au kuna kada zingine fake inaruhusiwa?
 
Halafu jamaa ni jasili sana, nilitegemea angekuwa mkuria ila sio, sijui alikuwa anatoa lafudhi gani kuwatishia madereva mpaka wanampa kitu kidogo.
 
Badala ya kushangaa na kumlaumu Trafic bandi ss tupate funzo kuwa maaskari wetu wa usalama barabarani ni wala Rusha mpaka jamii nayo kuona ni sehemu ya kuigizia ili kupata chochote.
 
Nimegindua kumbe zile notification za faini zinazoandikwa zinaliwwa tu na matrafiski maana nasikia alikuwa anawaandikia notification watu kibao
 
Huyu ni mjasiriamali aisee, hizo idea ndio zinatakiwa-anatumia uoga na udhaifu wa madereva kuishi mjini. Dah bonge la idea sio mchezo...I tell you hatafungwa

Kwi kwi kwi kwi yani hapa niko hoi kwa kucheka hii nchi in nchi ya matukio zaidi. lakini pia nimekubali kuwa shida ni CHUO KIKUU jamaa kaumiza kichwa sana mpaka kafikia hapo
 
Jamaa labda aliona "polisi" ni ujasiriamali kama biashara nyingine tu..

Mbona wanakomaa na huyu jamaa, mbona fani kibao tu zinavamiwa? mfano udaktari unavamiwa kwa majina mengi tu kila kukicha na hatuoni pick up ya polisi ikitinga kubeba wavamizi, maeneo mengine tumeshihudia wavamizi wakipewa mpaka ulinzi, mfano hai kule Loliondo. Is this not a halfway decision? Kwanini mtu akitest yao anakamatwa wakati akivamiwa za wengine wanamlinda?

I humbly submit!
 
Kumbe haya mambo yanawezekana aisee.....

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Umesahau Ndumila kuwili alikuwa akiazima magwanda ya mgambo ya Mjomba wake kwenda kukamata watu aombe rushwa! enzi zile za Gazeti la Sani ndio watu wanahizo tabia mbona... na huyu mzee lazima alishawahi fanya kazi ya upolisi before si hivi hivi...
 
saridalam
lyf is too tite wala sishangai,ndo ujasiriamali wenyewe huo wazoefu wanasema ajali
kazini,hao waliokuwa wanampa rushwa ndo waliomfuga,wala asingeona kuwa
utrafic ni dili kama wangekataa kumpa rushwa,hvii,kumbe kimara napo kuna tangi bovu,mi
nilijua ni mbezi tu
 
Aisee, anaweza kua ndie yule alinisumbua siku fulani ...bahati mbaya siku mshika sura,ningekuja kuongeza idadi ya mashahidi
 
Upande mwingine wa shilingi: Polisi wanataka kutuaminisha nini? Kwamba kuna uwezekano matukio tunayodai ni wao wanafanya kumbe kuna mapolisi bandia?? Hii haijakaa vizuri kwangu ni tukio lililopangwa. Haya ni mawazo yangu nje ya msitari.
 
Dawa feki
Mbolea feki
Saruji feki
Mayai feki
Simu feki
Askari nao sasa feki...............what's next?

All in all, at least this guy had guts, was fearless and very creative. I give him some credits for posing as a phony cop and thus exposing the corruption done by our traffic pigs and at the same time exposing the weakness of our law enforcement system.
My 2cents
 
Nchi yetu watu wa aina hii mbona ni wengi tu, hiyo ni sampuli moja tu, fika hosipitalini, shuleni ofisini nk. kote kumejaa fake professionals!
:A S-fire1:
 
Back
Top Bottom