Trafiki "feki" akamatwa akila vichwa live

Trafiki "feki" akamatwa akila vichwa live

EMT

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
14,477
Reaction score
15,356
Jeshi la Polisi kanda maalum ya Dar Es Salaam leo limefanikiwa kumkamata askari bandia akiwa amevaa Sare za Jeshi la Polisi kitengo cha usalama barabarani.

Akithibitisha kutokea kwa tukio hilo Kamishina wa Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, DCP Suleiman Kova amesema leo majira ya saa moja na nusu asubuhi wamefanikiwa kumkamata James Hussen mwenye umri wa miaka 45 mkazi wa Kimara Tangi Bovu akiwa amevaa sare hizo huku akiendelea na utapeli wa kujifanya askari wa kitengo cha usalama barabarani.

Aidha Kamanda Kova ametoa wito kwa wananchi kutoa taarifa kwa jeshi la polisi mara wanapomtilia mashaka askari yeyote na pia kuwaomba wananchi wasikubali kupigwa bao bali kuwataka askari kwenda nao kituo cha polisi pindi wanapokamatwa na makosa.

New+Picture+(2).png


Askari Bandia wa Kikosi cha Usalama Barabarani aliyekamatwa leo mchana maeneo ya Kinyelezi Mnara, Tabata jijini Dar es Salaam akiwa ndani ya sare zake mara baada ya kukamatwa. Askari huyu feki amefikishwa kwenye Kituo cha Polisi Stakishari ili taratibu za kisheria ziweze kuchukuliwa juu yake.

New+Picture.png


New+Picture+(5).png


New+Picture+(6).png
 
Nadhani Kova alitakiwa awaambie wanachi wawe wanawaulizia vitambulisho maaskari, kabla hawajakubali kuhojiwa nao...
Hahahahahaha yaani riafande riulizwe ID kwanza sijui manake muda huo mate yanamtoka kwa kuitamani 3000 yako chezea pesa wewe na ukizingatia una makosa kibao si bora ukubali yaishe tu
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Hawa jamaa njaa zao tunazilea sana mi nadhani woga wa madreva ndo unachangia kiasi hiki cha raia kuact askari, tuwe shupavu barabarani na vyombo vyetu vya usafiri
 
Hawa jamaa njaa zao tunazilea sana mi nadhani woga wa madreva ndo unachangia kiasi hiki cha raia kuact askari, tuwe shupavu barabarani na vyombo vyetu vya usafiri
Mkuu inakua ngumu kuwa shupavu kwani tunaendesha magari mabovu na ukizingatia barabara zenyewe ndo usiseme. Kisa cha kutoa faini ya 20,000 kwa kila kosa wakati nikimpa turafiki 3000 naendelea na safari.
 
Huyu ni mjasiriamali aisee, hizo idea ndio zinatakiwa-anatumia uoga na udhaifu wa madereva kuishi mjini. Dah bonge la idea sio mchezo...I tell you hatafungwa
Huyu ni mbunifu wa hali ya juu hadi kabuni kufekisha hii kazi ya "piga tu tumechoka" . Yaani amethubutu, unajua hii kitu ya magari yetu kuwa mabovu ndio maana inakua ngumu kumhoji turafiki juu ya kitambuisho chake halafu lbd ujue kusoma ID feki azawaizi nako utatoka patupu tu. Pia fine iko juu mkuu ukikutwa na kosa moja 20,000 hii pia inachangia na ukifikishwa huko mbele taabu tupu.
 
Hahahahahaha yaani riafande riulizwe ID kwanza sijui manake muda huo mate yanamtoka kwa kuitamani 3000 yako chezea pesa wewe na ukizingatia una makosa kibao si bora ukubali yaishe tu

Rikikamata magari matano, razima angarau rimoja ritakuwa harina makosa... Sasa kama rijamaa renye hiro gari ritakuwa na ujasiri wa kuriuriza riafande wapi ID, angarau itatibua mipango ya miafande feki...
 
Rikikamata magari matano, razima angarau rimoja ritakuwa harina makosa... Sasa kama rijamaa renye hiro gari ritakuwa na ujasiri wa kuriuriza riafande wapi ID, angarau itatibua mipango ya miafande feki...
Hahahahahahahahahahahahahaha Hiro riafande ngumu kuriuriza ID walah sijui mi thithubutu acha na huku chini watu wale nao . Kwanza huyu afande feki huenda hata ana huruma mwee ,just kidding . Sishabikii uovu huyo akamatwe tuuuuuu
 
Back
Top Bottom