Tpdc- ndo shortlist iyo au ndo .....

markj

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
1,779
1,500
Date Listed: Jun 13, 2012
Application Deadline: Jun 22, 2012

DUUH! MPAKA LEO JAMANI, NDO KUNAFANYIKA SHORTLIST AU TAYARI WALISHAANZA WATU KAZI AU NDO KASHIFA ZA NISHATI NA MADINI ZIMESIMAMISHA ZOEZI ZIMA, AU NINI KINAENDELEA JAMANI KWA ANAYEJUA, MANA HAWA JAMAA NAO WANA MUDA MREFU KIAINA TANGU WATANGAZE NAFASI ZA AJIRA
 

Bebrn

Senior Member
Mar 20, 2008
102
170
Date Listed: Jun 13, 2012
Application Deadline: Jun 22, 2012

DUUH! MPAKA LEO JAMANI, NDO KUNAFANYIKA SHORTLIST AU TAYARI WALISHAANZA WATU KAZI AU NDO KASHIFA ZA NISHATI NA MADINI ZIMESIMAMISHA ZOEZI ZIMA, AU NINI KINAENDELEA JAMANI KWA ANAYEJUA, MANA HAWA JAMAA NAO WANA MUDA MREFU KIAINA TANGU WATANGAZE NAFASI ZA AJIRA
mkuu walishafanya interview na tangu interview hadi leo watakuwa wameshaanza kazi watu
 

2c2

Member
Nov 5, 2009
98
0
Date Listed: Jun 13, 2012
Application Deadline: Jun 22, 2012

DUUH! MPAKA LEO JAMANI, NDO KUNAFANYIKA SHORTLIST AU TAYARI WALISHAANZA WATU KAZI AU NDO KASHIFA ZA NISHATI NA MADINI ZIMESIMAMISHA ZOEZI ZIMA, AU NINI KINAENDELEA JAMANI KWA ANAYEJUA, MANA HAWA JAMAA NAO WANA MUDA MREFU KIAINA TANGU WATANGAZE NAFASI ZA AJIRA
Bado hawajahita Mkuu jana nilienda kuwauliza pale Benjamini towel sababu mimi mwenyewe kuna kazi moja ambayo niliomba na nina uhakika wakupata nikiitwa ntakuambia
 

markj

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
1,779
1,500
Bado hawajahita Mkuu jana nilienda kuwauliza pale Benjamini towel sababu mimi mwenyewe kuna kazi moja ambayo niliomba na nina uhakika wakupata nikiitwa ntakuambia
dah! mkuu c2c umenipa ma hope kweli aisee. mana siunajua ningeshangaa kuita watu kimya kimya namna hiyo aisee,,,,
 

Tungaraza Jr

Senior Member
Feb 3, 2012
196
0
Bado hawajahita Mkuu jana nilienda kuwauliza pale Benjamini towel sababu mimi mwenyewe kuna kazi moja ambayo niliomba na nina uhakika wakupata nikiitwa ntakuambia
Hii ni kwa mujibu wa baba yako mdogo ndo kakupa uhakika wa kupata sio, mbumbumbu na PICUH degree zenu. "Eti TOWEL" bora una wa kukubeba coz hujui hata degree yako ina kujenga kua nani.
 

Bebrn

Senior Member
Mar 20, 2008
102
170
Bado hawajahita Mkuu jana nilienda kuwauliza pale Benjamini towel sababu mimi mwenyewe kuna kazi moja ambayo niliomba na nina uhakika wakupata nikiitwa ntakuambia
ukubali ukatea ila watu wameshafanyiwa interview na kunauwezekano wakawa wameshaitwa maana tangu interview ifanyike kalibia mwezi unaisha sasa
 

2c2

Member
Nov 5, 2009
98
0
Hii ni kwa mujibu wa baba yako mdogo ndo kakupa uhakika wa kupata sio, mbumbumbu na PICUH degree zenu. "Eti TOWEL" bora una wa kukubeba coz hujui hata degree yako ina kujenga kua nani.
Naomba tuitwe wote kwenye hiyo interview ndio utajua sasa kama ni baba yangu mdogo au mimi mbumbumbu au najua degree yangu ina nijenga kuwa nani
 

markj

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
1,779
1,500
Naomba tuitwe wote kwenye hiyo interview ndio utajua sasa kama ni baba yangu mdogo au mimi mbumbumbu au najua degree yangu ina nijenga kuwa nani
tatizo wabongo wanaenda kwenye interview wakiwa na imani washafeli! wanafanya application wakiwa na imani kuna watu tayari! sasa ichi nacho kinachangia watu kuwa na imani wakikosa kazi basi hayo yametendeka tu, wakati hawajui kuwa kuna watu kibao wanapata nafasi sehemu hizo kwa uwezo wao walionao, hata mimi wakiniita kwenye interview nina imani nitapata tu, uhakikaaa. ikitokea nimekosa basi ndo kushindwa huko mungu ajapenda.
 

boyfriendy

JF-Expert Member
Sep 9, 2012
1,989
2,000
kwani degree ndio nini??? acheni ujinga kupata kazi kukosa ni sehemu ya matokeo na usijijengee imani eti hizo kazi zina wenyewe ayo mambo ukiwa unatafuta kazi ondoa kabisa​



 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom