Toyota fielder 2010 inauzwa

Toyota fielder 2010 inauzwa

Bally B

Senior Member
Joined
Jul 11, 2010
Posts
142
Reaction score
17
Habari wadau wote poleni kwa shughuli za hapa na pale,

kwa yeyote yule mwenye ndugu jamaa na rafiki anae hitaji gari,kuna toyota fielder inauzwa na ipo katika condition nzuri, ila (air condition ndo inahitaji ku-recharge) nzuri tu.sababu ya kuuzwa mtumiaji anabadilisha gari kwani ameagiza gari nyingine.

Offer ni tzs 7,500.000/= top bila kupungua ni tzs7,250.000/=. Unaweza kuni pm kwa 0715564535.
 

Attachments

  • IMG_1085.JPG
    IMG_1085.JPG
    49.5 KB · Views: 280
  • IMG_1086.JPG
    IMG_1086.JPG
    44.7 KB · Views: 257
  • IMG_1089.JPG
    IMG_1089.JPG
    49.1 KB · Views: 268
Aliyekuambia huku ni ukumbi wa matangazo ni nani?
 
sasa c ungeiweka picha yake humu watu waione? au unauza kwa mwenye kupata na apate na mwenye kukosa na akose
 
Fielder ya 2010 haiwezi uzwa kwa bei hiyo !!!
 
Habari wadau wote poleni kwa shughuli za hapa na pale,

kwa yeyote yule mwenye ndugu jamaa na rafiki anae hitaji gari,kuna toyota fielder inauzwa na ipo katika condition nzuri, ila (air condition ndo inahitaji ku-recharge) nzuri tu.sababu ya kuuzwa mtumiaji anabadilisha gari kwani ameagiza gari nyingine.

Offer ni tzs 7,500.000/= top bila kupungua ni tzs7,250.000/=. Unaweza kuni pm kwa 0715564535.

Mkuu hiyo fielder itakuwa ni ya mwaka 2003 au chini ya hapo ya 2010 sio bei hiyo weka mambo sawa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom