Totozi za mwenge.....aiseee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Totozi za mwenge.....aiseee

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Feb 24, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Aiseeee wakuu pale Mwenge mbona bruuuudani sana....mida ya majioni jioni hivi saa kumi mpaka saa 2usiku wewe katika katiza pale mwenge stand mamaaaa kuna totozi balaa....sijui wanatokaga na kwenda wapi.....

    afu sasa timing nyingine leo si ijumaa? basi kesho j'mosi wewe weka makazi kabisa pale...aisee wale watoto sijui wamejiumba wenyewe....yaani unakutana na toto limeumbika kweli kweli alafu network available.....unakuta totozi wezere lipo,sura weweee,shape mamaaaa aisee alafu sasa na zile nguzo za buku 2 za pale mwenge zinawakaa vema sana.....
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,738
    Likes Received: 6,512
    Trophy Points: 280
    Weka picha.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    unataka nyingine?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Uwiii Yo Yo huyo mbona ni kibibi kizee afu kimepiga mini?..
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    mjini arifu hapa.....
    [​IMG]
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Wengi ni wanafunzi wa pale mlimani.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,292
    Likes Received: 19,448
    Trophy Points: 280
    YOYO thread yako ya ukweli sana ulivyozifia hizo totoz za mwenge ila ulivyorusha hii picha basi nimechoka mwenyewe
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,222
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Yo yo Totooz zenyewe ndiyo kama hiyo au unatania tu?Bibi kakomaa kama ugali wa muhogo duh!!!
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    arifu yule mchizi pale juu kataka picha.....si unajua watu humu kila thread wanataka picha nimemuweka hiyo aridhike afu tuendelee....BTW zile totozi si mchezo
     
  10. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapo sina swali nimekubali toto za ukweli hizo,ataebisha mbishi tu,
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu. totoz za mwenge si mchezo
     
  12. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,567
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    hata kwetu K'nyama ni hivyo hivyo.HATARI
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    kweli mwenge kuna twiga wa ukweli
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,989
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Pale kuna totoz ukweli halafu pale si unajua kuna wale waosha miguu na wapaka rangi...nguo bwerere pale....totoz zinatoka ustawi na UD...Zinapita pale...

    Pale wanatumia kama hub kwenda sehemu zingine za mji na kupata mahitaji yao...
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,916
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Mtu unasifia miguu,wezere au hips hivi unavitumiaje vitu hvyo??
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    "Eeh mungu tuepushe wajawako na vishawishi vya mwovu shetani. Yule msaidizi ulieniletea(EVA) amegeuka nyoka mwenyesumu kali."
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    SL ! Wajua kinachotakiwa ni Punda ! Mlio wake wa nini ?
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ukisikia mtu anaisifia nyumba ina garden nzuri, swmng pool, haimanishi analala kwavyo,
    No no !
    Ana maana hivyo vinapendezesha nyumba.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hahaha!
    Nimekubali!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Kwa picha hizi, no comment
    Wanawake wa aina hii ni sumu kwangu

    Napenda vilaini laini, nakula na mifupa kama kuku wa kizungu
     
Loading...