Mwana Mtoka Pabaya
JF-Expert Member
- Apr 22, 2012
- 15,117
- 16,506
Yanga wanacheza vizuri ila kipa wa Toto anadaka kama Mndengereko bwana ah.
We Mzaramo umeona Berko anavyotisha, jamaa yako kapiga nje penati kwa woga. Nikutafutie kadi ya Yanga?
Yanga wanacheza vizuri ila kipa wa Toto anadaka kama Mndengereko bwana ah.
yanga mkichukua point leo ni bahati
We Mzaramo umeona Berko anavyotisha, jamaa yako kapiga nje penati kwa woga. Nikutafutie kadi ya Yanga?
Timu ya toto hawana hata maji ya kunywa masikini wamekutana na pesa ya EPA leo watafungwa nyingi wasipo angalia...
Uoga gwani bwana Hata asiyejuwa kupiga Penalt hapigi vile Wizi mtupu Rushwa zenu hizi zimezidi.
Rage amekutuma jambo lililomshinda yeye?
Mpe salamu zangu, mwambie Twitwe ndio kafunga goli la pili
Mwanza ilikuwa inavipaji vya wachezaji ila unashangaa siku hizi Imeanguka. Mpira ulikuwa zamani bwana Costal,Pamba,Pan African,Sigara zilikuwa zinaleta upinzani mkubwa sana ukitizama hii Game unaona Kipaji cha Yanga ni kikubwa sana kimpira. Sio Fan wa Yanga ila wanacheza kwa kutizamana vizuri timu zengine zijifunze mpira sio maguvu.
Uoga gwani bwana Hata asiyejuwa kupiga Penalt hapigi vile Wizi mtupu Rushwa zenu hizi zimezidi.
Rage alishamwona twite alivyozungushwa na Edo Christopher. Cha msingi leo hamna mpira hapo, mipango tu ndo inacheza hapo na ilishakamilika. Wazugeni hao hao
Yaani naweqwe unauliza matokeo kabisa kati ya yanga na mtoto wakewakati unajua leo akifungwa manji kwisha habari yake, leo watake wasiake hao toto watafungwa tu...chezea pesa ya EPA.
Leo mtachonga sana tu
Ligi itaisha hivi (8 bora):
1. Yanga (Bingwa)
2. Azam (mshindi wa pili)
3. Simba / Coastal
4. Simba / Coastal
5. Mtibwa
6. Prisons
7. Toto
8. Ruvu JKT
Simba sevuni hii post na msikimbie mwishoni mwa ligi!
Ligi itaisha hivi (8 bora):
1. Yanga (Bingwa)
2. Azam (mshindi wa pili)
3. Simba / Coastal
4. Simba / Coastal
5. Mtibwa
6. Prisons
7. Toto
8. Ruvu JKT
Simba sevuni hii post na msikimbie mwishoni mwa ligi!
Mpaka sasa ni mapumziko yanga 2 toto 0!
Umeoteshwa lini?
kumbe ndo maana tegete sr alipoulizwa anauhusiano na yanga alikuwa mkali shajua sasa..