Top 10 Disadvantages Of Marrying A Beautiful Woman...

Top 10 Disadvantages Of Marrying A Beautiful Woman...

Kisa huna dem mzur unaanze semea wenzio,weka picha ako kwanza tuone ulivo kituko kwanza
 
Wewe hua unatoa hiyo pesa au unawaongelea wenzio


ahahahahahahahahahahahaaaaaaaaa_by the way..urembo ni subjective i.e mrembo kwangu ni tango pori kwa wengine,..aache uoga.
 
wacha woga wewe ............... hiyo pesa yote unampa ya nini?
 
Wewe unachunwa sisi wajanja tunagonga bure!Kalaghabaho na ushamba wako.
 
Wakati me anapotaka kumu-approach mwanamke mrembo ambaye hajazoeana ila ametokea kumpenda tu, hupata vikwazo vinavyomfanya ajione kuwa mpango wake unaweza kushindikana, vikwazo vyenye ni kama....
1. Namna ya kumzoea- kuna wadada wanaoonekana ni wa gumu kuzoeleka, japo sio walivyo lakini hii inawatisha sana wanaume.
Kuna wadada ambao ukiwasalimia hujibu kama hawataki! hii nayo ni challenge kwa me, inamfanya ajione kuwa hatakubaliwa akim-approach ke.
kama kuna challenge zingne ongezea na jnsi ya kuzkabili.
 
Unamjua mwanaume wewe?

Mwanaume gani ataona hivyo ni vikwazo?Labda niwe sijaamua kumpata!

MWANAUME hashimdwi na mwanamke yoyote yule hata aweje

Ukimuona binadamu mwenye jinsia ya kiume(sio mwanaume) anaanza kumuogopa mwanamke na kuanza kusema hivi au vile huyo ana walakini

Mwanamke hana chochote cha kumzuia MWANAUME asimwage 'vesi' na hatimae kula utam,acha kutuaibisha dogo hakuna kigumu hata kimoja hapo!
 
Mwanaume akiamua hakuna kikwazo hata kidogo,kama mwanamke ni matawi hata suti zitaazimwa ili mradi ameweka nia ya kumuweka chini ya himaya yake chezea mwanaume ww!
 
Mdau intelligent,kwa miaka hii???hayo yalikua zamani,siku hizi kuna suti za kuazma,magar ya kuazima,yaan full u-yahya hadi kieleweke
 
Boys will be boys...
Yani hayo yote yakishindikana ataona bora akubake, the end justifes the means..
Thetheeeetheeeee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom